मजेदार व्हिडिओः या सीरियलचा सीन ट्रोल केला जात आहे, ज्यामध्ये लॉजिकची जोरदार धज्जीया उडवली आहेत.

मजेदार व्हिडिओः या सीरियलचा सीन ट्रोल केला जात आहे, ज्यामध्ये लॉजिकची जोरदार धज्जीया उडवली आहेत.

आपल्या देशातील लोकांना मेलोड्रामा खूप आवडतो, त्यामुळेच दरवर्षी टीव्हीच्या जगात अनेक मालिका दस्तक देतात आणि कमी टीआरपीमुळे अनेक मालिका फार कमी वेळात चाहत्यांपासून दूर जातात. आपल्या प्रेक्षकांचे लक्ष वेधून घेण्यासाठी, टीव्ही मालिकांचे निर्माते अनेकदा काहीतरी ट्विस्ट आणतात, परंतु बरेचदा ट्विस्ट आणण्यासाठी निर्माते तर्कशक्तीला फाटा देतात.

मजेदार दृश्य व्हिडिओ : अलीकडेच कॉमेडियन वीर दासने एक व्हिडिओ ट्विट केला आहे, ज्यामध्ये सीरियलचा एक सीन दाखवण्यात आला आहे. या व्हिडिओमध्ये दाखवण्यात आले आहे की, अभिनेत्रीचा स्कार्फ पंख्यामध्ये कसा अडकतो आणि तिचा गळा दाबू लागतो.

लाख प्रयत्न करूनही अभिनेत्रीचा गळा दाटून येतो आणि अखेर अभिनेता तिचा दुपट्टा दाताने कापून अभिनेत्रीचा जीव वाचवतो. पण हा व्हिडीओ पाहिल्यास लक्षात येईल की या व्हिडिओमध्ये मिठी मारण्यासारखे काही नव्हते.

व्हिडिओवर प्रतिक्रिया देणारे लोक : हा व्हिडिओ पाहून लोक वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया देत आहेत. एकाने विचारले की ती स्त्री प्लग का काढत आहे, जेव्हा ती बटण बंद करून पंखा बंद करू शकली असती. एकाने लिहिले की,

तिथे कोणाकडे कात्री नव्हती का, तिने तोंडातून स्कार्फ का कापला?, एका यूजरने असेही म्हटले की हे सर्व का?, ती काही पावले मागेही जाऊ शकते. हा व्हिडिओ पाहून अशा अनेक प्रतिक्रिया समोर येत आहेत, ज्यावर तुम्हालाही हसू येईल.

कोणता सीरियल सीन आहे : आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा सीन ‘स्वरण घर’ या टीव्ही शोचा आहे, ज्यामध्ये संगीता घोष, रोनित रॉय, अजय चौधरी आणि वरुण बडोला हे प्रमुख कलाकार आहेत. ही मालिका यावर्षी फेब्रुवारीपासून सुरू झाली. या मालिकेतील मुख्य अभिनेत्री संगीता घोष स्वरणची भूमिका साकारत आहे. लहान मुले कशी मोठी होऊन आपल्या आई-वडिलांना दुखावतात आणि मालमत्ता हडप करण्याचा प्रयत्न करतात हे या मालिकेत दाखवण्यात आले आहे.

स्वरण घर मालिका (सरण घर मालिका) ही कलर्स टीव्ही वाहिनीवरील आगामी हिंदी मालिका आहे. हा सोप ऑपेरा संपूर्ण कुटुंबाबद्दल आहे. स्वरण घर कलाकार: स्वरण घर मालिकेतील अभिनेत्याचे नाव रोनित रॉय आहे. या मालिकेत तो कंवलजीत बेदीची भूमिका साकारत आहे.

यापूर्वी, तो शक्ती-अस्तित्व के एहसास की मालिकेत अधिवक्ता रजत सिंग म्हणून काम करतो. आणि दिव्या दृष्टी स्टार पिसाचिनी संगिता घोष या मालिकेत ‘स्वरण बेदी’ म्हणून काम करणार आहे. स्वरण घरच्या अभिनेत्रीचे नाव संगीता घोष. वरुण बडोला, रोहित चौधरी हे इतर महत्त्वाचे कलाकार आहेत.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *