"सलमानने सुशांतच्या प्रेयसीवर पैशांचा वर्षाव केला, आठवडाभर राहण्यासाठी 35 लाख रुपये देणार..."

“सलमानने सुशांतच्या प्रेयसीवर पैशांचा वर्षाव केला, आठवडाभर राहण्यासाठी 35 लाख रुपये देणार…”

बॉलिवूडमधील बातम्यांनुसार, सलमान खानने त्याच्या एका कामासाठी रिया चक्रवर्तीची निवड केली आहे. यासाठी सलमान खान रिया चक्रवर्तीला 1 दिवसासाठी 5 लाख रुपये देणार आहे, म्हणजेच जर रिया चक्रवर्ती एक आठवडा सलमान खानसोबत राहिली तर तिला 35 लाख रुपये दिले जातील.

ही बातमी सोशल नेटवर्कवर पोहोचताच सुशांत सिंग राजपूतचे चाहते खूप उत्सुक आहेत. रिया चक्रवर्तीला अशी ऑफर का दिली जात आहे, असा सवाल करत लोक विचारत आहेत की, सलमान खानने ही योजना बनवली आहे का? या सर्व गोष्टी सोशल मीडियावर घडत आहेत.

रिपोर्ट्सनुसार, सलमान खान त्याच्या बिग बॉस सीझन 15 मध्ये रिया चक्रवर्तीला आणण्यासाठी सज्ज आहे. बिग बॉसचा 15वा सीझन 2 ऑक्टोबरपासून सुरू होत असून सर्वांच्या नजरा या बातमीकडे लागल्या आहेत. बिग बॉसचा इतिहास पाहता, बिग बॉस 9 चा भाग असलेल्या अभिनेत्री रिम्मी सेनला निर्मात्यांनी 2 कोटी 25 लाख रुपये दिले.

रिया चक्रवर्ती सध्या या रेसमध्ये आघाडीवर आहे आणि असे म्हटले जाते की एकदा तिला शोमध्ये आणल्यानंतर, निर्मात्यांना रिया चक्रवर्तीने किमान 2 आठवडे या शोचा भाग बनवायचे आहे जेणेकरून लोकांच्या मनात अनेक प्रश्न असतील. बाकीच्या स्पर्धकांना त्याला विचारण्यास सांगितले जाऊ शकते अन्यथा. कदाचित त्यांना असे काम दिले जात असेल.

आता राहिलेल्या रिया चक्रवर्ती आणि सुशांत सिंग राजपूत यांच्यातील अफेअर आणि वाद आपल्या सर्वांना माहीत आहेत. रिया पहिल्यांदा 2013 मध्ये YRF चित्रपटाच्या सेटवर सुशांत सिंगसोबत भेटली. एप्रिल 2019 पासून दोघांनी एकमेकांना डेट करायला सुरुवात केली.

त्याच वर्षी (2019), सप्टेंबरमध्ये, रियाने तिचा भाऊ आणि तिचा प्रियकर सुशांत सिंग राजपूत यांच्या भागीदारीत Vividrage Rhealityx ही कृत्रिम बुद्धिमत्ता कंपनी स्थापन केली. त्यानंतर डिसेंबर 2019 पासून हे जोडपे एकत्र राहू लागले.

8 जून 2020 रोजी, रिया काही संघर्षामुळे बाहेर गेली आणि 14 जून 2020 रोजी सुशांत सिंग राजपूतने त्याच घरात आत्महत्या केली. हा लेख वाचल्यानंतर तुम्हाला काय वाटते? रिया चक्रवर्तीने बिग बॉसमध्ये जावे की नाही? योग्य कमेंट करून आम्हाला कळवा.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *