अभिनेत्रीने तेजस्विनी पंडितने कॅमेरासमोर तिचा ड्रेस का काढला? एक एक करून अंगावरून कपडे काढत......

अभिनेत्रीने तेजस्विनी पंडितने कॅमेरासमोर तिचा ड्रेस का काढला? एक एक करून अंगावरून कपडे काढत……

मराठी चित्रपटसृष्टीतील आतापर्यंतची सर्वात बोल्ड वेबसीरिज लवकरच प्रदर्शित होणार आहे. ही वेबसिरीज मराठी चित्रपटसृष्टीला नक्कीच हादरवून टाकेल. दिग्दर्शक अभिजित पानसे पुन्हा एकदा एक नवा विषय प्रेक्षकांसाठी घेऊन येत आहेत. पानसे यांच्या ‘रानबाजार’ या वेबसिरीजचा टीझर नुकताच प्रदर्शित झाला आहे. हा टीझर पाहून हे स्पष्ट झाले आहे की, हा मराठी चित्रपटातील आतापर्यंतचा सर्वात बोल्ड टीझर आहे.

तेजस्विनी पंडितने तिच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवरून ‘रानबाजार’ मालिकेचा टीझर शेअर केला आहे. त्यात तेजस्विनी तिचे कपडे काढताना दिसत आहे. महाराष्ट्राच्या मुख्यमंत्र्यांचा शपथविधी सोहळा सुरू असल्याचं या टीझरच्या पार्श्वभूमीवर झळकलं आहे.

हा टीझर शेअर करताना तेजस्विनी म्हणाली, ‘एकदा मी लोकांची सेवा करण्याचा प्रयत्न केला, एकदा मी प्रेमात हार मानली, एकदा मी बदला घेतला. आता तो तुटत आहे. सत्तेच्या जाळ्यात अडकलेल्या फुलपाखराप्रमाणे. धक्कादायक ‘रानबाजार’चा ट्रेलर 18 मे रोजी येतोय! असे कॅप्शन दिले

या वेबसिरीजमध्ये तेजस्विनी पंडित सोबत प्राजक्ता माळी देखील आव्हानात्मक भूमिकेत आहे. त्यामुळे प्रेक्षक या वेबसिरीजची वाट पाहत आहेत, ही मराठी इंडस्ट्रीतील आतापर्यंतची सर्वात बोल्ड वेबसीरिज असल्याचं सांगण्यात येत आहे. तिने 2004 मध्ये केदार शिंदे दिग्दर्शित अगं बाई अरेच्चा या मराठी चित्रपटातून अभिनय क्षेत्रात पदार्पण केले; ‘आप’ची विरोधी भूमिका त्यांनी साकारली होती.

2005-09 पासून ती नाथ पुरे आता, गणे तुमचे आमचे, राखेली आणि गैर यांसारख्या अनेक मराठी चित्रपटांमध्ये दिसली. सर्व चित्रपट संयत चित्रपट होते आणि कलेक्शनच्या बाबतीत बॉक्स ऑफिसवर चांगली कामगिरी करू शकले नाहीत. 2010 मध्ये त्यांनी अनेक मराठी चित्रपट साइन केले. वर्षाच्या सुरुवातीला, ती उपेंद्र लिमये आणि ज्योती चांदेकर अभिनीत आय एम सिंधुताई सपकाळ या चित्रपटात दिसली.

तिने सिंधुताई सपकाळ यांची भूमिका साकारली, ज्याची चित्रपट समीक्षकांनी खूप प्रशंसा केली आणि सकारात्मक सार्वजनिक पुनरावलोकने मिळाली. राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार – विशेष ज्युरी पुरस्कार, सर्वोत्कृष्ट पुरुष पार्श्वगायकासाठी राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार, सर्वोत्कृष्ट पटकथेसाठी राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार आणि सर्वोत्कृष्ट संवादासाठी राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार यासारखे अनेक राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार जिंकून या चित्रपटाने प्रचंड लोकप्रियता मिळवली.

प्रचंड यश मिळाल्यानंतर ती रातोरात स्टार बनली आणि मराठी चित्रपटसृष्टीतही प्रसिद्धीच्या झोतात आली. त्याच वर्षी, तिने 2010 – तुझा नी माझा घर श्रीमंताचा या मराठी मालिकेद्वारे मुख्य भूमिकेत कावेरी म्हणून टीव्हीवर पदार्पण केले.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tejaswwini (@tejaswini_pandit)

About admin

Check Also

तान्हाजीमध्ये चुलत्याची भूमिका साकारणाऱ्या मराठमोळ्या कैलासची पत्नी आहे हि मराठी लोकप्रिय मालिकेतील अभिनेत्री..बघा फोटो

तान्हाजीमध्ये चुलत्याची भूमिका साकारणाऱ्या मराठमोळ्या कैलासची पत्नी आहे हि मराठी लोकप्रिय मालिकेतील अभिनेत्री..बघा फोटो

आपण नेहमी बघत आलेलो आहोत, कि बॉलीवूड चे असे बरेच चित्रपट येऊन गेले. ज्यामध्ये आपले …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *