सलमानला वडील व्हायचे आहे, पण लग्न करायचे नाही, असे सलमानने स्वतः सांगितले

सलमानला वडील व्हायचे आहे, पण लग्न करायचे नाही, असे सलमानने स्वतः सांगितले

सध्याच्या काळात सलमान खान खूप मोठे व्यक्तिमत्व बनले आहे. आज सलमान खानला संपूर्ण भारतासह संपूर्ण जगात ओळखले जाते आणि त्याचा आदर केला जातो. कारण सलमान खान आज बॉलिवूडचा खूप मोठा अभिनेता आहे आणि सलमानचे बॉलिवूडमध्ये एकतर्फी नाव आहे.

सलमानने त्याच्या संपूर्ण चित्रपट कारकिर्दीत खूप नाव, सन्मान आणि प्रसिद्धी मिळवली आहे. त्यामुळे आज सलमान खान सर्वांनाच आवडतो. अलीकडे सलमान खान सोशल मीडियावर चांगलाच चर्चेत आहे आणि त्याचे कारण म्हणजे त्याने दिलेले एक वक्तव्य.

सलमानने या वक्तव्यात म्हटले आहे की, त्याला वडील व्हायचे आहे, पण लग्न करायचे नाही. या वक्तव्याबद्दल आपल्याला लेखात तपशीलवार सांगेल.

सलमान खानला मूल करायचे आहे, पण लग्न करायचे नाही  : सलमान खान आज बॉलिवूडचा खूप मोठा अभिनेता आहे आणि त्याने आपल्या करिअरमध्ये अनेक हिट आणि सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत.  त्यामुळे आज सलमानकडे पैशांची कमतरता नाही.

आज सलमान खानची एकूण संपत्ती 22.5 अब्ज रुपये आहे. होय, सलमान खान आज 225 कोटी रुपयांच्या मालमत्तेचा मालक आहे. सलमान खान आज 56 वर्षांचा झाला आहे पण त्याने अजून लग्न केलेले नाही, त्यामुळे त्याला आज मूल सुद्धा नाही.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सलमान खानला मुलांवर खूप प्रेम आहे. पण आज सलमान खानला एका चिंतेने सतावले आहे. चिंतेची बाब म्हणजे सलमान खानचे अजून लग्न झालेले नाही, त्यामुळे त्याला ना पत्नी आहे ना मूल.

त्यामुळे सलमान खानच्या कोट्यवधी रुपयांच्या संपत्तीचा मालक कोण असेल याची चिंता सलमान खानला लागली आहे. या चिंतेमुळे सलमान खानने हा निर्णय घेतला आहे. सलमानने ठरवले आहे की तो मुलाचा बाप होणार आहे पण सलमानला लग्न करायचे नाही. या लेखात आम्ही तुम्हाला सलमानच्या या निर्णयाबद्दल सविस्तर सांगणार आहोत आणि सलमान लग्नाशिवाय कसा बाप होणार आहे.

लग्न न करताच सलमानला बाप व्हायचंय, हे काम करणार :  सलमान खान आज खूप मोठा अभिनेता आहे आणि त्याची एकूण संपत्ती 22.5 अब्ज रुपयांपेक्षा जास्त आहे. सलमान खानचे आजपर्यंत लग्न झालेले नाही, त्यामुळे त्याला आज मूल सुद्धा नाही. यामुळे सलमान खानने हा निर्णय घेतला आहे.

सलमानने ठरवले आहे की तो मुलाचा बाप होणार आहे, पण लग्न न करता. सरोगसी नावाच्या कृत्रिम तंत्राचा वापर करून सलमान खान हे करणार आहे. नाहीतर, वासलमन वेगळा दृष्टिकोन घेईल आणि तो म्हणजे सलमान अनाथाश्रमातील एक मूल दत्तक घेईल.

त्यामुळे या मुलाचे पालनपोषणही चांगले होईल आणि सलमान खानलाही त्याच्या मालमत्तेचा वारस मिळेल. असे केल्याने सलमानला लग्नही करावे लागणार नाही आणि त्याची वडील बनण्याची इच्छाही पूर्ण होईल. यावरून सलमान खानचे मुलांवर किती प्रेम आहे हे सिद्ध होते.

 

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *