या अभिनेत्रीला व्हायचे आहे हृतिक रोशनची दुसरी पत्नी, नाव ऐकून तुम्हाला धक्का बसेल.....

या अभिनेत्रीला व्हायचे आहे हृतिक रोशनची दुसरी पत्नी, नाव ऐकून तुम्हाला धक्का बसेल…..

हृतिक रोशनचे बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये एक वेगळे नाव आहे, त्याच्या अभिनयासोबतच तो त्याच्या देखण्या लुकसाठीही प्रसिद्ध आहे. बॉलीवूडमध्ये हृतिक रोशनपेक्षा सुंदर कोणीही नाही असे म्हणता येईल. त्यामुळेच जगातील सुंदर अभिनेत्रींनाही त्याचे वेड लागले आहे.

तसे, त्यांचे वैयक्तिक आयुष्य त्यांच्या चित्रपट कारकिर्दीसारखे यशस्वी नव्हते. हृतिक रोशन त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे अनेकदा चर्चेत असतो. सध्या तो पुन्हा एकदा एका मुलीच्या वक्तव्यामुळे चर्चेत आला आहे. रिपोर्ट्सनुसार, एका सुंदर अभिनेत्रीला हृतिक रोशनची दुसरी पत्नी व्हायचे आहे आणि तिला तिच्याशी लग्न करून चांगले आयुष्य जगायचे आहे.

हृतिक रोशनने सुझैन नावाच्या मुलीशी लग्न केल्याचे बहुतेकांना माहीत आहे. पण 2014 मध्ये ते पत्नीपासून वेगळे झाले. हा अभिनेता सध्या एकाकी जीवन जगत आहे पण अलीकडेच एका सुंदर अभिनेत्रीने हृतिक रोशनशी लग्न करण्याची इच्छा व्यक्त केली आहे.

गायत्री भारद्वाज असे या अभिनेत्रीचे नाव असून ती मिस वर्ल्ड 2018 देखील राहिली आहे. तर ती अनेकदा तिच्या सौंदर्यामुळे चर्चेत असते. गायत्री भारद्वाजने नुकतेच सांगितले की, तिला हृतिक रोशनशी लग्न करायला नक्कीच आवडेल. सोप्या भाषेत सांगायचे तर ती हृतिकशी लग्न करण्यास तयार आहे. त्यामुळेच गायत्री भारद्वाज यांच्या वक्तव्यावर कलाकारही चर्चेत आहेत.

गायत्री भारद्वाज हे इंटरनेट सेलिब्रेटीचे नाव आहे, जी तिच्या कामगिरीसाठी प्रसिद्ध आहे, फेमिना मिस इंडिया 2018. तिने 12 एप्रिल 2018 रोजी मिस इंडिया दिल्ली 2018 ही पदवी जिंकली आहे. ती एक महत्त्वाकांक्षी दंतचिकित्सक आहे जी मूळची नवी दिल्लीची आहे.

टियारा गर्लचा जन्म दिल्ली येथे झाला. तिचे शालेय शिक्षण मॉडर्न स्कूल, नवी दिल्ली येथून झाले आहे आणि तिचे उच्च शिक्षण भारती विद्यापीठ डेंटल कॉलेज, पुणे येथे होत आहे. गायत्री एक भरतनाट्यम नृत्यांगना असून तिला शास्त्रीय गायनाचाही आनंद आहे. तसेच राष्ट्रीय स्तरावरील फुटबॉल खेळाडू आहे. ती कॅम्पस प्रिन्सेस 2018 च्या फायनलिस्टपैकी एक आहे.

गायत्री भारद्वाजने इतर दोन स्पर्धकांना पराभूत करून एफबीबी कलर्स फेमिना मिस इंडिया दिल्ली 2018 चे विजेतेपद पटकावले. एफबीबी कलर्स फेमिना मिस इंडिया नॉर्थ 2018 चा ग्रँड-फिनाले गुरुवार, 12 एप्रिल 2018 रोजी लीला अॅम्बियन्स कन्व्हेन्शन हॉटेल दिल्ली येथे झाला.

द टियारा इन्स्टिट्यूटमध्ये गायत्रीला रितिका रामत्री यांनी स्पर्धांसाठी व्यावसायिक प्रशिक्षण दिले आहे. तिला 2017 मध्ये TGPC द्वारे The Tiara Queen च्या 7 व्या आवृत्तीची विजेती म्हणून घोषित करण्यात आले.  तिने कॉकटेल वेअरमध्ये सर्वोत्कृष्ट आणि इव्हनिंग गाउन सबटायटल्समध्ये सर्वोत्कृष्ट विजेतेपदही जिंकले आणि द टियारा क्वीनच्या इतिहासातील ती एकमेव मुलगी आहे जिने महत्त्वाचे उपशीर्षक आणि मुख्य शीर्षक दोन्ही जिंकले.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *