लग्न करू इच्छिणारे पोपटलाल वास्तविक मध्ये आहेत विवाहित, त्यांची पत्नी कोणत्या एक्टरेस पेक्षा कमी नाही

लग्न करू इच्छिणारे पोपटलाल वास्तविक मध्ये आहेत विवाहित, त्यांची पत्नी कोणत्या एक्टरेस पेक्षा कमी नाही

श्याम पाठक हा एक भारतीय अभिनेता आणि कॉमेडियन आहे ज्याने SAB टीव्हीच्या लोकप्रिय कॉमेडी शो तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये अनेक वर्षांपासून पदवीधर असलेल्या तुफान एक्सप्रेसमध्ये पोपटलाल भगवतीप्रसाद पांडे या ज्येष्ठ क्राइम रिपोर्टरची भूमिका साकारून प्रसिद्धी मिळवली आहे. .

2008 मध्ये सुरू झालेला लोकप्रिय टीव्ही शो ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ हा एक यशस्वी शो तर आहेच, पण आज प्रत्येक घराघरात त्याची एक वेगळी ओळख आहे. लोक अनेक वर्षांपासून या शोला पसंती देत ​​आहेत. तुम्ही पाहिले असेलच की या शोच्या सर्व कलाकारांनी नेहमीच विनोदाने लोकांचे मनोरंजन केले आहे.

मात्र, आज शोमधील सर्व कलाकार त्यांच्या अभिनयाव्यतिरिक्त त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत असतात. अशा परिस्थितीत शोमध्ये पोपटलालची भूमिका साकारणाऱ्या श्याम पाठकच्या वैयक्तिक आयुष्याविषयी बोलायचे झाले तर त्यांचे आयुष्य खूपच रंगतदार झाले आहे.

या शोमध्ये पोपट लालचे लग्न झाले नसले तरी खऱ्या आयुष्यात त्यांची एक सुंदर पत्नी आहे. तर तो 3 मुलांचा बापही आहे. पोपट लाल म्हणजेच श्याम पाठक अनेक वर्षांपासून तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये काम करत आहेत. आज बहुतेक लोक त्याला त्याच्या खऱ्या नावाने हाक मारत नाहीत.

तारक मेहता में भले ही शादी को तड़प रहे पोपटलाल, रियल लाइफ में हैं 3 बच्चों  के पिता, ऐसी है Family | Taarak Mehta ka ooltah chashmah popatlal wife and  his Real

म्हणजेच आज लाखो लोक त्यांना पोपटलाल म्हणतात. श्याम पाठक यांचे 2003 मध्ये लग्न झाले होते. शोमध्ये येण्यापूर्वीच त्याने लग्न केले असे म्हणता येईल. आज पोपटलाल आपल्या कुटुंबासोबत अतिशय सुखवस्तू जीवन जगत आहेत. त्याची पत्नी अभिनेत्रींपेक्षा जास्त सुंदर आहे.

2008 ते 2009 या काळात ते राजेंद्र जयंतीलाल जोशी उर्फ राजू, जसुबेनचा 35 वर्षांचा मंदबुद्धी आणि निष्पाप मुलगा, विनोदी-नाटक ढो, जसुबेन जयंतीलाल जोशी की संयुक्त कुटुंब. तारक मेहता का उल्टा चष्माचे कलाकार सदस्य म्हणून, श्याम पाठक यांनी दिलीप जोशी, दिशा वकानी, मुनमुन दत्ता, शैलेश लोढा, मंदार चांदवडकर, गुरुचरण सिंग आणि अमित भट्ट या अभिनेत्यांसोबत काम केले आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *