'दृश्यम' चित्रपटातील अजय देवगणची मोठी मुलगी आहे या सुपरस्टार अभिनेत्याची पत्नी, पाहा फोटो

‘दृश्यम’ चित्रपटातील अजय देवगणची मोठी मुलगी आहे या सुपरस्टार अभिनेत्याची पत्नी, पाहा फोटो

बॉलीवूडमध्ये अनेक चित्रपट बनवले जातात, त्यापैकी काही अनोख्या कथा आणि कलाकारांच्या अभिनयामुळे अधिक यश मिळवतात. तर काही चित्रपट असे आहेत ज्यात मुख्य कलाकारांव्यतिरिक्त इतर काही सहकलाकार देखील दिसत आहेत.

अशा परिस्थितीत आम्ही एका अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत जी 2015 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘दृश्यम’मध्ये दिसली होती, जी आजच्या काळात खूप बदलली आहे. इतकेच नाही तर या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करून ती एक प्रसिद्ध अभिनेत्री बनली. या चित्रपटात अभिनेता अजय देवगण देखील होता, ज्याच्या अभिनयाचे खूप कौतुक झाले होते.

जर तुम्ही ‘दृश्यम’ चित्रपट पाहिला असेल तर तुम्हाला आठवत असेल की या चित्रपटात अभिनेता अजयला दोन मुली होत्या, त्यापैकी त्याची मोठी मुलगी आता खूप बदलली आहे. तर त्यांच्या मुलीची भूमिका साकारणारी अभिनेत्री म्हणजे इशिता दत्ता.या चित्रपटाच्या यशानंतर तिने काही साऊथ चित्रपटही केले.

जर तुम्ही ‘दृश्यम’ चित्रपट पहला असल तर तुम्हाला आठवत असाल की या चित्रपटातील अभिनेता अजय देवगण होता, त्यापैकी त्‍याची मोठी मुलगी आता खूप बदली आहे. तर त्यांच्या मुलीची भूमिका साकारणारी अभिनेत्री म्हंजे इशिता दत्ता.या चित्रपताच्या यशानंतर तिनं कही दक्षिण चित्रपती केला.

इशिता दत्ता ही एक भारतीय चित्रपट आणि टेलिव्हिजन अभिनेत्री आणि मॉडेल आहे जी बॉलीवूड चित्रपट दृष्यम मध्ये अभिनय करण्यासाठी प्रसिद्ध आहे. तिचा जन्म 26 ऑगस्ट 1990 रोजी जमशेदपूर, झारखंड येथे झाला. तिने स्थानिक शाळेत दक्षिण भारत महिला समाज (D.B.M.S.)

इंग्रजी शाळेत आपले प्रारंभिक शिक्षण पूर्ण केले. तिने मीडिया स्टडीजमध्ये ग्रॅज्युएशन पूर्ण केले आहे. इशिताला सुरुवातीपासूनच अभिनयाची आवड होती पण लाजाळू स्वभावामुळे तिला अभिनयापासून दूर राहायचे होते.

पण तिची मोठी बहीण तनुश्री दत्ता हिने त्याला प्रोत्साहन दिले आणि अभिनय करण्यास प्रवृत्त केले. तनुश्रीच्या बोलण्याने प्रोत्साहित झालेल्या इशिताने अनुपम खेर यांच्या अॅक्टिंग प्रिपरेशन स्कूलमधून अभिनयाचे प्रशिक्षण घेतले. तिने आपल्या करिअरची सुरुवात चाणक्युडू या तेलगू चित्रपटातून केली होती. हा चित्रपट 2012 मध्ये रिलीज झाला होता ज्यामध्ये तिने स्वप्नाची भूमिका केली होती.

त्याच वर्षी, तिने तिची बहीण तनुश्री सोबत येनिदू मानसाली या चित्रपटात काम केले परंतु काही कारणांमुळे हा चित्रपट आतापर्यंत प्रदर्शित होऊ शकला नाही. यानंतर, 2015 मध्ये, तिने कन्नड चित्रपट राजा राजेंद्रमध्ये स्वातीची भूमिका साकारून कन्नड चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले. 2015 च्या बॉलीवूड ब्लॉकबस्टर चित्रपट ‘दृश्यम’ मध्ये अंजू साळगावकरची भूमिका साकारून ती प्रसिद्धीस आली.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *