प्रियांका सारखीच बो.ल्ड आहे तिची बहीण, नवीन फोटो पाहुन होऊन जल दंग.......

प्रियांका सारखीच बो.ल्ड आहे तिची बहीण, नवीन फोटो पाहुन होऊन जल दंग…….

बॉलीवूड अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा ही देशातच नाही तर परदेशातही खूप प्रसिद्ध आहे.आज अभिनेत्री प्रियांका तिच्या पतीसोबत परदेशात स्थायिक झाली आहे हे सर्वांनाच माहीत आहे. साधारणपणे अभिनेत्री प्रियंका ही बॉलिवूडमध्ये काम करणारी अभिनेत्री राहिली आहे. तिने पतीसह परदेशात स्थायिक झाली आहे. अनेक हिट चित्रपट पण आता ती हॉलिवूड चित्रपटातही काम करत आहे.

आज बहुतेक लोकांना अभिनेत्री प्रियांकाच्या चित्रपटांबद्दल आणि तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल चांगलेच माहिती आहे. पण आज आम्ही तुम्हाला तिच्या चुलत बहिणीबद्दल सांगणार आहोत, जी आजकाल लाखो लोकांना तिच्या सुंदरतेने दिवाना बनवत आहे. तिचे सुंदर आणि बो-ल्ड फोटो सोशल मीडियावर खळबळ माजवत आहेत.

प्रियांकाच्या चुलत बहिणीचे नाव मन्नारा चोप्रा आहे, ती सौंदर्याच्या बाबतीत परिणीती चोप्रा आणि प्रियंका चोप्रा यांच्यापेक्षा दोन पावले पुढे आहे. मन्नारा केवळ अभिनेत्रीच नाही तर एक मॉडेल देखील आहे. जी तिचे अनोखे आणि बोल्ड फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते.

Mannara Chopra

फार कमी लोकांना माहित असेल पण मन्नारा चोप्राने बॉलिवूडशिवाय तेलुगू आणि साऊथ चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. आज तिची लोकप्रियता तिच्या अभिनय आणि सौंदर्याच्या जोरावर अधिक आहे. रिपोर्ट्सनुसार, मन्नारा चोप्राने जिद या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. सध्या ती मॉडेलिंगसोबतच कोरिओग्राफी करत आहे.

mannara chopra

मन्नारा चोप्रा ही एक भारतीय चित्रपट अभिनेत्री आणि मॉडेल आहे जी प्रामुख्याने तेलुगु चित्रपट तसेच काही हिंदी आणि तमिळ चित्रपटांमध्ये काम करते. ती अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा आणि परिणीती चोप्रा यांची चुलत बहीण आहे. जिद या चित्रपटातून तिने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले.

तिला प्रामुख्याने अभिनय, नृत्य, प्रवास, ब्लॉगिंग इत्यादी आवडते. तिला अभिनयाची प्रचंड आवड आहे. मन्नारा चोप्राने अनेक प्रतिष्ठित आणि नामांकित ब्रँड्ससोबत सहयोग केले आहे. याशिवाय ती विविध ब्रँडच्या सौंदर्य उत्पादनांची जाहिरातही करत होती.

News Photo

तिच्या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर तिने मोठ्या प्रमाणावर फॅन फॉलोअर्स मिळवले आहेत. तिने व्युत्पन्न केलेल्या सर्जनशील आणि माहितीपूर्ण सामग्रीसाठी तिचे चाहते आणि अनुयायी तिच्यावर प्रेम करतात. मन्नारा चोप्राचे इंस्टाग्रामवर ७२९ हजार फॉलोअर्स आहेत. तिचा जन्म अंबाला, हरियाणा, भारत येथे झाला.

मन्नारा चोप्रा ही एक प्रसिद्ध सेलिब्रिटी आहे जिने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर प्रेरणादायी कॅप्शन आणि रील्ससह फोटो पोस्ट करून खूप प्रसिद्धी मिळवली. जर कोणाला तिचे नवीन फोटो आणि व्हिडिओ पहायचे असतील तर ते तिचे सोशल मीडिया अकाउंट ऍक्सेस करू शकतात.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *