अक्षराच्या ग्रँड लग्न वर अनुपमाचे सिम्पल लग्न भारी, TRP मध्ये आहे नंबर एक ला.....

अक्षराच्या ग्रँड लग्न वर अनुपमाचे सिम्पल लग्न भारी, TRP मध्ये आहे नंबर एक ला…..

गुरुवार हा टीआरपी दिवस आहे. आज तुमच्या आवडत्या शोचा टीआरपी आला आहे आणि कोणते शो पास झाले आहेत आणि कोणते शो प्रेक्षकांना आकर्षित करण्यात अपयशी ठरले आहेत हे आज कळते. टीआरपी लिस्टमध्ये प्रत्येक वेळेप्रमाणे अनुपमाने यावेळीही बाजी मारली आहे.

चाहत्यांना अनुपमाच्या लग्नाचा सीक्वेन्स खूप आवडतो आणि अनुपमा टीआरपीच्या यादीत अव्वल आहे. ज्यामध्ये अक्षरा-अभिमन्यूच्या लग्नावर इतका पैसा खर्च करूनही ये रिश्ता क्या कहलाता है तिसऱ्या क्रमांकावर आहे. 2, 4 आणि 5 क्रमांकावर कोणता शो आहे? टीआरपीच्या शर्यतीत इमली, नागिन 6 आणि गम हैं किसी में प्यार हैं यांची काय अवस्था आहे ते जाणून घेऊया.

रुपाली गांगुली, सुधांशू पांडे आणि गौरव खन्ना या स्टार्सनी सजलेला ‘अनुपमा’ हा शो यावेळीही टीआरपीच्या यादीत टॉपवर आहे. शोमध्ये अनुपमा आणि अनुजच्या लग्नाचा सीक्वेन्स दाखवला जात आहे. दोघेही त्यांच्या लग्नात खूपच सुंदर दिसत होते, विशेषत: अनुपमाच्या ब्राइडल लूकने चाहत्यांची मने जिंकली. अनुपमाचा हा ट्विस्ट चाहत्यांना आवडला आहे आणि लोक अनुपमाशी नाते जोडू शकतात, तरच हा शो टीआरपीच्या यादीत पहिल्या क्रमांकावर आहे. या शोला 3 दशलक्ष दर्शकांची छाप मिळाली आहे.

गुम है किसी के प्यार में : अनुपमाप्रमाणेच ‘गम है किसी के प्यार में’लाही चाहत्यांचे भरभरून प्रेम मिळते. शोचा टीआरपी सातत्याने दुसऱ्या क्रमांकावर आहे. जर अनुपमाने पहिल्या क्रमांकाची जागा तिच्या नावावर घेतली असेल, तर तिने दुसऱ्या क्रमांकाच्या जागी तिचे नाव टाकले आहे. नील भट्ट, ऐश्वर्या शर्मा आणि आयशा सिंग या शोचे मुख्य कलाकार आहेत. शोमध्ये सध्या प्रेग्नेंसी ट्रॅक सुरू आहे आणि या आठवड्यात शोने 2.4 दशलक्ष दर्शकांची छाप मिळवली आहे.

ये रिश्ता क्या कहलाता है : ‘ये रिश्ता क्या कहलाता है’मध्ये अभिमन्यू आणि अक्षराच्या लग्नात निर्मात्यांनी पाण्यासारखा पैसा ओतला. राजन शाहीने लग्नासाठी दीड कोटी रुपये खर्च केल्याचे सांगितले जात आहे. असे असूनही शोच्या टीआरपीवर त्याचा कोणताही परिणाम दिसून आला नाही. प्रणाली राठोड आणि हर्षद चोप्रा यांच्या या शोला टीआरपीच्या यादीत तिसरे स्थान मिळाले आहे. BARC च्या अहवालानुसार, या आठवड्यात शोला 2.2 दशलक्ष दर्शकांची छाप मिळाली आहे.

इमली :  स्टार प्लस शो इमलीमधील इम;ली आणि आर्यनची कथा चाहत्यांना आवडते. टीआरपीच्या यादीत इमली चौथ्या क्रमांकावर आहे. हल्ली शोमध्ये इमलीच्या गर्भधारणेचा ट्रॅक दाखवला जात आहे. या आठवड्यात शोने 2.1 दशलक्ष दर्शकांची छाप मिळवली आहे.

ये भी पढ़ें –  रगुन कौर लुथरा आणि अबरार काझी यांचा ‘ये है चाहतीं’ हा शो चाहत्यांच्या पसंतीस उतरला आहे. या आठवड्यातही या शोने चाहत्यांचे मनोरंजन केले आणि प्रेक्षकांना शोची कथा आवडते. यामुळेच या शोने टीआरपी यादीत पाचवा क्रमांक पटकावला आहे. बीएआरसीच्या अहवालानुसार, यावेळी शोला 2.0 दशलक्ष दर्शकांची छाप मिळाली आहे.

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *