मराठी अभिनेत्री केतकी चितळे हिला १४ दिवसांची न्यायालयीन कोठडी

मराठी अभिनेत्री केतकी चितळे हिला १४ दिवसांची न्यायालयीन कोठडी

मराठी चित्रपटसृष्टीतील अभिनेत्री केतकी चितळे हिला आज ठाणे गुन्हे शाखेने ठाणे न्यायालयात हजर केले असता ठाणे न्यायालयाने केतकी चितळेला १४ दिवसांची न्यायालयीन कोठडी सुनावली आहे. केतकी चितळे हिला 14 मे रोजी ठाणे गुन्हे शाखेने शरद पवार यांच्यावर आक्षेपार्ह टिप्पणी केल्याप्रकरणी अटक केली होती आणि ठाणे गुन्हे शाखेने जवळून दोन मोबाईल फोन आणि लॅपटॉप जप्त केले होते.

ठाणे न्यायालयाने केतकी चितळे हिला 14 दिवसांची न्यायालयीन कोठडी सुनावल्यानंतर मुंबईतील गोरेगाव पोलीस ठाण्याच्या अधिकार्‍यांनी ठाणे न्यायालयात केतकी चितळेची ट्रान्झिट कोठडी मागितली, ती न्यायालयाने मान्य केली आणि आता गोरेगाव पोलीस ठाण्याच्या अधिकार्‍यांनी केतकी चितळेला ट्रान्झिट कोठडी सुनावली आहे. मुंबईत केतकीने विचारले चितळेला ताब्यात घेऊन ती मुंबईला निघाली आहे.

मुंबईसह ठाणे नाशिक पुणे येथे केतकीविरुद्ध विविध पोलिस ठाण्यात २० हून अधिक एफआयआर दाखल करण्यात आले आहेत. सर्व एफआयआर राष्ट्रवादीच्या नेत्यांनी व कार्यकर्त्यांनी केले होते.

केतकी चितळे ही एक भारतीय टीव्ही अभिनेत्री, नृत्यांगना आणि कोरिओग्राफर आहे. केतकी चितळे यांचा जन्म महाराष्ट्रातील पुणे जिल्ह्यात झाला. केतकी चितळे ही मराठी कुटुंबातील आहे. केतकी चितळे ही लहानपणापासूनच उत्तम नृत्यांगना आहे. केतकी चितळेने वयाच्या 5 व्या वर्षी पहिला स्टेज परफॉर्मन्स केला आणि वयाच्या 6 व्या वर्षी तिला पहिला पुरस्कार मिळाला.

केतकी चितळेने तिचे शालेय शिक्षण पुण्यातूनच केले आहे. केतकी चितळेने अनेक डान्स शोमध्ये भाग घेतला. केतकी चितळे हिने शाळा, महाविद्यालये इत्यादी ठिकाणी नृत्यदिग्दर्शनही केले. केतकी चितळे मुंबईत अभिनयाचे वर्ग रुजू झाली. केतकी चितळेचे वडील शिक्षक आहेत.

केतकी चितळे हिने स्टार प्रवाह वाहिनीवर प्रसारित होणार्‍या “अंबट देव” या मराठी मालिकेत काम केले आहे. कथा एका विद्वान कुटुंबाची आहे. या मालिकेत केतकीने अबोलीची भूमिका साकारली होती. अबोली ही हुशार मुलगी आहे आणि इतरांच्या तुलनेत आधुनिक विचारसरणीची आहे. हा एक विनोदी कौटुंबिक नाटक असून काही सामाजिक दुष्कृत्येही या शोमध्ये समोर आली आहेत. याशिवाय ती काही हिंदी डेली सोपमध्येही दिसली.

केतकी चितळेने सोनी टीव्हीवरील ‘सास बिना ससुराल’ या मालिकेत काम केले आहे. तिने या शोमध्ये डिंपल शर्माची भूमिका साकारली होती. हा शो “टोस्टी” या मुलीच्या कथेवर आधारित आहे. तोस्टीने एका पुरुषाशी लग्न केले ज्याच्या कुटुंबात स्त्री नव्हती. तरुणाच्या पश्चात चार भाऊ आणि वडील असा परिवार आहे. त्यामुळे टॉस्टी तिला त्या कुटुंबात राहण्यासाठी कसे व्यवस्थापित करते याची कथा आहे. 2010 मध्ये या शोचा प्रीमियर झाला.

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *