क्लार्कला सुट्टी दिली नाही म्हणून सोडली सरकारी नोकरी, संपूर्ण शहराचे कामकाच ठप्प, जाणून घ्या कसे......

क्लार्कला सुट्टी दिली नाही म्हणून सोडली सरकारी नोकरी, संपूर्ण शहराचे कामकाच ठप्प, जाणून घ्या कसे……

मुख्य शहरातील पासदुमकेग भागातील एकमेव लिपिकाचे कार्यालय त्यांच्या राजीनाम्यामुळे बंद करण्यात आले आहे. त्यामुळे संपूर्ण शहरातील कामकाज ठप्प झाले.

कोरोनामुळे सर्वांनाच अडचणींचा सामना करावा लागला. कोरोनाच्या काळात लाखो लोकांना नोकऱ्या गमवाव्या लागल्या. त्यामुळे नागरिकांना अनेक समस्यांना सामोरे जावे लागले.

यावेळी अमेरिकेतील एका शहरातील लोकांना अधिक त्रासाला सामोरे जावे लागले. मुख्य शहरातील पासदुमकेग भागातील एकमेव लिपिकाचे कार्यालय त्यांच्या राजीनाम्यामुळे बंद करण्यात आले आहे. त्यामुळे संपूर्ण शहरातील कामकाज ठप्प झाले.

बांगोर डेली न्यूजनुसार, क्रिस्टन बौचार्ड सप्टेंबर 2020 मध्ये पासदुमकेगचा टाउन क्लर्क म्हणून रुजू झाला. नोव्हेंबर 2020 च्या निवडणुकांवर देखरेख करणे हे त्यांचे पहिले काम होते, ज्यासाठी त्यांनी प्रशिक्षणही घेतले होते. त्यानंतरच्या काही महिन्यांत त्याने शहरातील जवळपास सर्व केसेस पाहिल्या.

बौचार्ड हे उपकोषाध्यक्ष होते आणि पाळीव प्राण्यांना परवाना देणे, वाहनांची नोंदणी करणे, महत्त्वाच्या नोंदी ठेवणे आणि पासदुमकेग शहरासाठी अंतर्देशीय मत्स्यव्यवसाय आणि वन्यजीव विभागाशी संपर्क साधणे यासाठी प्रभारी होते.

बँगोर डेली न्यूजनुसार, क्रिस्टन बोचार्डने 7 एप्रिल रोजी राजीनामा दिला जेव्हा शहराचे व्यवस्थापन करण्यासाठी जबाबदार असलेल्या मंडळाने तिला दोन आठवड्यांची सुट्टी देण्यास नकार दिला.

बौचर्ड गेल्याने, शहर वाहन नोंदणी जारी करू शकत नाही, घरे किंवा व्यवसायांची तपासणी करू शकत नाही किंवा मालमत्तेचे मूल्यांकन करू शकत नाही. प्राण्यांना वेडगळ किंवा अत्याचार केल्याच्या अहवालांना प्रतिसाद देऊ शकत नाही.

19 एप्रिल रोजी टाउन ऑफिसने पोस्ट केलेल्या Google पुनरावलोकनात असे म्हटले आहे की 21 एप्रिल 2022 पर्यंत, पासदुमकेग टाउनमध्ये पदे भरण्यासाठी कोणतेही लिपिक नाहीत. याचा अर्थ पुढील सूचना मिळेपर्यंत कार्यालय वैयक्तिकरित्या बंद राहील.

त्यामुळे शहरातील सर्व शासकीय कामे ठप्प झाली आहेत. ही जागा आता कायमस्वरूपी खुली झाली असून नगर कार्यालयाने नोकरीच्या फलकावरही टाकल्याचे सांगितले जात आहे. कृपया कळवा की Pasdumkeg Maine हा युनायटेड स्टेट्समधील Penobscot काउंटीचा भाग आहे.

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *