सारा अली खानसोबतच्या लिंकअपच्या गॉसिपवर कार्तिक आर्यनने मौन तोडले, म्हणाला....

सारा अली खानसोबतच्या लिंकअपच्या गॉसिपवर कार्तिक आर्यनने मौन तोडले, म्हणाला….

सारा अली खानसोबतच्या लिंकअपच्या वृत्तावर कार्तिक आर्यनने मौन सोडले आहे. 2020 मध्ये दोघांनी ‘लव्ह आज कल’ 2 मध्ये एकत्र काम केले होते. कार्तिक आर्यन हा बॉलिवूडमधील आकर्षक आणि प्रतिभावान स्टार्सपैकी एक आहे.

तरुणांमध्ये त्याची खूप लोकप्रियता आहे. कार्तिक आर्यनचे नाव अनेक अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहे. एकेकाळी तो सारा अली खानसोबतच्या नात्यामुळे चर्चेत होता. मात्र, या दोघांनी कधीही आपल्या नात्यावर शिक्कामोर्तब केले नाही. कधी उघडपणे बोललो नाही. आता कार्तिक आर्यनने सारासोबतच्या लिंकअपच्या वृत्तावर मौन सोडले आहे.

ती प्रचारात्मक नौटंकी होती का? : सारा अली खान आणि कार्तिक आर्यनने 2020 मध्ये ‘लव्ह आज कल 2’ या चित्रपटात काम केले होते. या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघांच्या डेटींगच्या अनेक बातम्या आल्या होत्या. मात्र, यादरम्यान दोघांनीही आपलं नातं ना स्वीकारलं ना नाकारलं.

रिपोर्ट्सनुसार, हा सिनेमा रिलीज झाल्यानंतर दोघेही वेगळे झाले. अगदी इन्स्टाग्रामवर एकमेकांना अनफॉलो केले. कार्तिक आणि साराच्या रिलेशनशिपची बातमी ही या चित्रपटासाठी प्रमोशनल गिमिक असल्याचंही म्हटलं जात होतं. आता कार्तिकने यावर आपली प्रतिक्रिया दिली आहे.

कार्तिक आर्यनने उत्तर दिले : एका मुलाखतीदरम्यान कार्तिक आर्यनने उत्तर दिले की, असे अजिबात नाही. कोणतेही प्रमोशनल नव्हते. मी तुला कसं समजावू? मला असे म्हणायचे आहे की आपणही माणूस आहोत. सर्व काही प्रमोशन असते असे नाही. मला या विषयावर एवढेच सांगायचे आहे.

काही काळापूर्वी कार्तिक आणि सारा एका कार्यक्रमात एकत्र दिसले होते. दोघेही एकत्र बोलताना दिसले. या दोघांचे फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल झाले होते. करण जोहरच्या चॅट शो ‘कॉफी विथ करण’मध्ये सारा अली खानने सांगितले होते की, ती कार्तिक आर्यनवर क्रश आहे.

साराच्या या वक्तव्यानंतर कार्तिकही खूप प्रसिद्ध झाला. यानंतर कार्तिक आणि साराने 2020 मध्ये रिलीज झालेल्या इम्तियाज अलीच्या ‘लव्ह आज कल 2’ चित्रपटात एकत्र काम केले. हा चित्रपट जरी काही खास दाखवू शकला नाही.

कार्तिक आर्यनचा चित्रपट ‘भूल भुलैया 2’ आज म्हणजेच 20 मे रोजी चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित झाला आहे. याशिवाय कार्तिक आर्यन ‘कॅप्टन इंडिया’, ‘शेहजादा’मध्ये दिसणार आहे. दुसरीकडे, सारा अली खानने नुकतेच विकी कौशलसोबत एका चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले आहे.

तुम्हाला या गोसासीप्स वर काय वाटते कंमेंट करून सांगा…

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *