'द कपिल शर्मा शो' होणार बंद, याची जागा घेणार नवा शो, त्या मध्ये सुद्धा असतील अर्चना पूरणसिंग.

‘द कपिल शर्मा शो’ होणार बंद, याची जागा घेणार नवा शो, त्या मध्ये सुद्धा असतील अर्चना पूरणसिंग.

द कपिल शर्मा शो अनेक दिवसांपासून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करत होता, मात्र आता हा शो बंद होत आहे. शोच्या कलाकारांनी रॅप पार्टीही केली. सध्या हा शो बंद होत आहे, पण लवकरच हा शो परत येऊ शकतो. द कपिल शर्मा शोची जागा सध्या ‘द इंडियाज लाफ्टर चॅम्पियन’ ने घेतली आहे.

शेखर सुमनचा शो कपिल शर्माच्या शोची जागा घेण्यासाठी सज्ज झाला आहे. या शोबद्दल लोकांचा उत्साह वाढत आहे. शेखरच्या शोमध्ये अर्चना पूरण सिंह देखील असणार असल्याचे बोलले जात आहे.

शेखर सुमन म्हणतात की मी भारताच्या लाफ्टर चॅम्पियनबद्दल खूप उत्सुक आहे. हा एक असा शो आहे ज्याचा उद्देश सर्व दु:ख विसरून फक्त मनमोकळेपणाने हसणे हा आहे ज्याची सध्या सगळ्यांना गरज आहे. सर्व स्पर्धक तुम्हाला हसायला लावण्यासाठी सज्ज आहेत.

मला खात्री आहे की प्रेक्षक या शोचा आनंद घेतील. शोसाठी अर्चनासोबत काम करताना मला खूप आनंद होत आहे आणि प्रेक्षक आमचा नॉस्टॅल्जियाचा प्रवास पुन्हा जागृत करण्यासाठी उत्सुक आहेत.

मनोरंजन क्षेत्रातील लोकप्रिय चेहरा शेखर सुमन त्याच्या ‘इंडियाज लाफ्टर चॅम्पियन’ शोद्वारे प्रेक्षकांना हसवण्यासाठी सज्ज झाला आहे जो ‘द कपिल शर्मा शो’ची जागा घेईल.  शेखर यांच्यासोबत अर्चना पूरण सिंग न्यायाधीशांच्या पॅनेलमध्ये सामील होतील. तो म्हणतो: “मी ‘इंडियाज लाफ्टर चॅम्पियन’बद्दल खूप गुंग-हो आहे.

शेखर पुढे म्हणतो: “या शोचा उद्देश तुम्हाला तुमच्या सर्व चिंता विसरून जावे, मोकळे व्हा आणि मोठ्याने हसावे, हे खूप आवश्यक आहे. स्पर्धक तुमच्या कड्याला गुदगुल्या करण्यासाठी सज्ज आहेत आणि मला खात्री आहे की प्रेक्षक या शोचा पुरेपूर आनंद घेतील.”

“या रिअॅलिटी शोसाठी अर्चनासोबत काम करणे देखील खूप छान आहे आणि प्रेक्षक नक्कीच आमच्यासोबत नॉस्टॅल्जिया लेनमध्ये सहलीची अपेक्षा करू शकतात.” यापूर्वी, शेखरने इंस्टाग्रामवर प्रेक्षकांना माहिती दिली होती की तो लवकरच टीव्हीवर परतणार आहे. दोघांनी प्रोमो शूट केला आहे आणि शो या महिन्याच्या शेवटी फ्लोरवर जाईल.

असे दिसते की हा आगामी शो द ग्रेट इंडियन लाफ्टर चॅलेंज सारखाच असेल आणि भारतातील काही प्रमुख विनोदी कलाकारांची ओळख करून देईल, जे मोठे कॉमेडी स्टार म्हणून उदयास आले आहेत. शिवाय, निर्मात्यांनी शेखर सुमनला न्यायाधीश म्हणून साइन करून पूर्वीच्या कॉमेडी शोचा नॉस्टॅल्जिया परत आणण्याचा निर्णय घेतल्याचे दिसते. दरम्यान, अर्चना पूरण सिंग, ज्याने इतर अनेक कॉमेडी शोमध्ये जजची भूमिका देखील केली आहे, ती देखील शोमध्ये ओम्फ जोडताना दिसणार आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *