रणबीर-आलियाच्या लग्नानंतर आता बॉलिवूडमध्ये पुन्हा वाजणार शहनाई, आता या जोडप्याने केली तयारी......

रणबीर-आलियाच्या लग्नानंतर आता बॉलिवूडमध्ये पुन्हा वाजणार शहनाई, आता या जोडप्याने केली तयारी……

अभिनेत्री मलायका अरोरा आणि अभिनेता अर्जुन कपूर बऱ्याच दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत, मात्र आता ते लवकरच लग्नबंधनात अडकणार असल्याचं दिसत आहेत. खरे तर मलायकाने तिच्या ताज्या मुलाखतीत याचे संकेत दिले आहेत. एका मुलाखतीत अभिनेत्रीने सांगितले की, तो अनेकदा ‘पुढे काय’ यावर चर्चा करतो.

मलायका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांनी काही वर्षांपूर्वी त्यांचे नाते अधिकृत केले आणि ते अनेकदा मीडियासमोर एकत्र दिसतात. एका वेबसाइटशी बोलताना मलायका अरोरा म्हणाली की, त्यांचे नाते तिच्यासाठी खूप पवित्र आहे. ते एकमेकांबद्दल इतके गंभीर आहेत की ते सतत त्यांचे बंध वाढवण्याच्या मार्गांचा विचार करतात.

‘आपण एकमेकांचे असू शकतो’ : मलायका म्हणाली, “सर्वात महत्त्वाचा भाग म्हणजे आम्हाला माहित आहे की आम्हाला भविष्यात एकत्र रहायचे आहे. जर तुम्ही अशा रिलेशनशिपमध्ये असाल जिथे तुम्ही अजूनही गोष्टी शोधत असाल आणि ‘अरे, मला माहित नाही’.. मी माझ्या नात्यात कुठेही उभा नाही.ते माझ्यासाठी पवित्र आणि महत्त्वाचे आहे.

मला वाटते की आपण अशा टप्प्यावर आहोत जिथे आपण पुढे कुठे आणि पुढील भाग कोणता याचा विचार करत आहोत. आपण गोष्टींवर खूप चर्चा करतो. आपण एकाच विमानात आहोत, समान विचारांनी. आपण खरोखर एकमेकांचे असू शकतो.”

लग्नाची बातमी येताच आता दोघांच्या लग्नाचा महिनाही ठरला आहे. इन्स्टंट बॉलीवूडच्या मते, दोघेही हिवाळ्यातील प्रेमी आहेत, त्यामुळे दोघेही नोव्हेंबर किंवा डिसेंबर महिन्यात लग्न करू शकतात. तसेच, आम्ही तुम्हाला सांगतो की या लग्नात दोघेही जास्त लोकांना आमंत्रित करणार नाहीत.

मलायका आणि अर्जुनच्या म्हणण्यानुसार, दोघांच्या लग्नात फक्त कुटुंब आणि खास मित्रच सहभागी होणार आहेत. त्यांच्या लग्नाची बातमी सोशल मीडियावर वेगाने पसरत आहे. त्याचबरोबर चाहत्यांच्या वेगवेगळ्या प्रतिक्रियाही पाहायला मिळत आहेत.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *