परेश रावल यांनी उघडली बॉलीवूडची पोल, आता ती गोष्ट नवीन आहे जी पूर्वी कॉमेडीमध्ये व्हायची??

परेश रावल यांनी उघडली बॉलीवूडची पोल, आता ती गोष्ट नवीन आहे जी पूर्वी कॉमेडीमध्ये व्हायची??

परेश रावल यांनी बॉलिवूडला एकापाठोपाठ एक उत्तम विनोदी चित्रपट दिले आहेत. ‘हंगामा 2’ मध्ये तो पुन्हा राधेश्याम तिवारीच्या भूमिकेत आहे. ‘नवभारत टाइम्स’शी खास बातचीत करताना परेश रावल म्हणाले की, आता ना चांगले विनोदी लेखक आहेत ना ते घडवणारे.अनेक चित्रपटांमध्ये धमाकेदार कॉमेडी करून प्रेक्षकांचे मनोरंजन करणारे दिग्दर्शक प्रियदर्शन आणि अभिनेता परेश रावल यांची जोडी. ‘हंगामा 2’ या चित्रपटातून बऱ्याच दिवसांनी पुन्हा एकत्र आले आहेत.

२००३ मध्ये आलेल्या हंगामा चित्रपटाच्या या सिक्वेलमध्ये परेश पुन्हा राधेश्याम तिवारीच्या भूमिकेत आहे. हा चित्रपट प्रदर्शित झाला असून त्याला चांगला प्रतिसाद मिळाला आहे. ‘नवभारत टाइम्स’शी खास बातचीत करताना परेश रावल यांनी सध्याच्या युगात बनत असलेल्या कॉमेडी चित्रपटांबाबत मत व्यक्त केले आहे. तो म्हणतो की, आता चांगले कॉमेडी करणारे फारसे लेखक नाहीत आणि ते तयार करणारेही नाहीत.

परेश रावल यांनी बॉलिवूडची पोल उघड केली :  मी प्रियन जींसोबत 1995 मध्ये ‘कभी ना कभी’ चित्रपटात पहिल्यांदा काम केले. तेव्हापासून जवळपास २६ वर्षे म्हणजे चतुर्थांश शतक त्यांच्यासोबत काम करत आहे. त्याने मला माझ्या आयुष्यातील सर्वात हिट चित्रपट दिला आहे, ज्याने मला अभिनेता म्हणून स्टार बनवले. काही लोक गाण्यामुळे किंवा संगीतामुळे स्टार बनतात.

एका चांगल्या व्यक्तिरेखेमुळे मी स्टार झालो, त्यामुळे मी त्यांचा सदैव ऋणी राहीन. तो प्रादेशिक चित्रपटसृष्टीतून येतो, त्यामुळे तो खूप प्रयोग करत राहतो. आम्हाला वेगवेगळ्या व्यक्तिरेखाही करायला मिळतात, त्यामुळे प्रियांसोबत काम करणे फायदेशीर आहे. ते विचारवंत दिग्दर्शक आहेत.

तो कुठेतरी 40 कोटींचा चित्रपट बनवत असेल, तर तो दीड-दोन कोटींचा मल्याळम चित्रपट बनवतो, जो राष्ट्रीय पुरस्कार मिळवतो. तो प्रादेशिक आणि राष्ट्रीय स्तरावर काम करतो. अशा दिग्दर्शकासोबत काम केले तर फायदा नक्कीच होईल, त्याचे बोलणे शांतपणे ऐका. त्यांच्या मार्गदर्शनाखाली काम करत राहा.

टीव्हीवर भरपूर कॉमेडी शो : मला वाटतं याचं कारण तुम्ही टीव्हीवर भरपूर कॉमेडी पाहतात. टीव्हीवर भरपूर कॉमेडी शो येत असल्याने चित्रपटांमध्ये कॉमेडी करणे आणि त्याचा दर्जा टिकवून ठेवणे थोडे अवघड जाते. मी चांगल्या कॉमेडीबद्दल बोलत आहे. मूर्ख विनोदी चित्रपट बनत राहतात.

आता तुम्हाला कॉमेडीमध्ये कपिल शर्मा, सुनील ग्रोव्हरसोबत स्पर्धा करायची आहे, त्यामुळे तुम्हाला खूप उंच, खूप मजबूत कामही करावे लागेल. या सर्व गोष्टी आहेत. मग, विनोदी चित्रपट कसा लिहावा हे समजणारे चांगले लेखकही आपल्याकडे कमी आहेत. त्याचबरोबर अशा दूरदर्शी दिग्दर्शकांचीही वानवा आहे.

जो राष्ट्रीय पुरस्कार जिंकतो. तो प्रादेशिक आणि राष्ट्रीय स्तरावर काम करतो. अशा दिग्दर्शकासोबत काम केले तर फायदा नक्कीच होईल, त्याचे बोलणे शांतपणे ऐका. त्यांच्या मार्गदर्शनाखाली काम करत राहा. आमचा हा लेख वाचल्याबद्दल तुम्हा सर्वांचे आभार आणि अशाच आणखी मनोरंजक बातम्या जाणून घेण्यासाठी आमच्या वेबसाईट शी कनेक्ट रहा.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *