भारत सरकारच्या या उपक्रमावर सलमान खानने व्यक्त केला आनंद, म्हणाला- चुलबुल पांडेचे स्वप्न साकार झाले

भारत सरकारच्या या उपक्रमावर सलमान खानने व्यक्त केला आनंद, म्हणाला- चुलबुल पांडेचे स्वप्न साकार झाले

बॉलीवूडचा सुपरस्टार सलमान खान आपल्या अभिनयाने चाहत्यांच्या मनावर आपल्या व्यक्तिरेखेची वेगळी छाप सोडतो. सलमानच्या पात्रांचा प्रभाव वर्षानुवर्षे लोकांवर दिसत आहे. बऱ्याच काळापासून कलाकार समाजाला संदेश देणारे चित्रपट करताना दिसतात.

2010 मध्ये रिलीज झालेल्या दबंग या सुपरहिट चित्रपटात सलमान खानला पोलिसाच्या भूमिकेत चाहत्यांना खूप आवडले होते. अलीकडेच त्याच्या एका ट्विटमध्ये आनंद व्यक्त करताना सलमान म्हणाला की, चुलबुल पांडेचे स्वप्न पूर्ण झाले आहे. त्यांचे हे ट्विट चांगलेच व्हायरल होत आहे.

वास्तविक, भारत सरकारने एक उपक्रम सुरू केला आहे ज्याच्या अंतर्गत संपूर्ण भारतातील पोलिसांना अधिक लोक फ्रेंडली बनवले जाईल. देशातील पोलिस अधिकाऱ्यांची प्रतिमा सुधारण्यासाठी क्षमता निर्माण आयोगाचे सदस्य प्रवीण परदेशी यांनी ही पोस्ट शेअर केली होती.

या पोस्टमध्ये समस्या जलद कसे सोडवायचे हे सांगण्यात आले. ज्यावर सुपरस्टार सलमान खानची प्रतिक्रिया आली आहे. प्रवीण परदेशी यांची पोस्ट ट्विट करत सलमान खानने लिहिले की, ‘भारत सरकारने पोलिसांना अधिक लोकांसाठी अनुकूल बनवण्यासाठी एक मोठा उपक्रम सुरू केला आहे.

आता चुलबुल पांडेची आशा खरी ठरली आहे. यासह अभिनेत्याने प्रवीण परदेशी आणि पीएमओ इंडियाला टॅग केले आहे. सुपरहिट फ्रँचायझी ‘दबंग’मध्ये सलमानने चुलबुल पांडे या पोलिस अधिकाऱ्याची भूमिका साकारली होती. चुलबुल हे असे पोलीस अधिकारी होते ज्यांनी अन्यायाविरुद्ध आवाज उठवला.

या चित्रपटात सलमान खानसोबत सोनाक्षी सिन्हा, अरबाज खान मुख्य भूमिकेत होते. या चित्रपटाने लोकांच्या मनातील पोलिसांची वाईट प्रतिमा बदलली. वर्क फ्रंटवर, सलमान खान लवकरच त्याच्या टायगर 3 मध्ये कतरिना कैफ सोबत दिसणार आहे.

याशिवाय त्याने पूजा हेगडेसोबत ‘कभी ईद कभी दिवाळी’ या त्याच्या आगामी चित्रपटाचे शूटिंग सुरू केले आहे. बिग बॉस फेम शहनाज गिल देखील या चित्रपटाद्वारे बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *