राज कुंद्राच्या अडचणीत वाढ, शिल्पा शेट्टीच्या पतीविरोधात E D कडून मनी लाँड्रिंगचा गुन्हा दाखल

राज कुंद्राच्या अडचणीत वाढ, शिल्पा शेट्टीच्या पतीविरोधात E D कडून मनी लाँड्रिंगचा गुन्हा दाखल

अंमलबजावणी संचालनालयाने (ईडी) उद्योगपती आणि अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीचे पती राज कुंद्राविरुद्ध मनी लाँड्रिंगचा गुन्हा दाखल केला आहे. यापूर्वी 2021 मध्ये मुंबई पोलिसांनी त्याला पॉ- र्नोग्रा फी  प्रकरणी अटक केली होती आणि सध्या या प्रकरणात राज कुंद्रा जामिनावर बाहेर आहेत.

आम्हाला कळवू की फेब्रुवारी 2021 मध्ये, मुंबई पोलिसांनी त्याच्यावर अ श्लील चित्रपट बनवल्याबद्दल आणि अॅपद्वारे प्रकाशित केल्याबद्दल गुन्हा दाखल केला होता, त्यानंतर त्याला जुलै 2021 मध्ये अटक करण्यात आली होती.

राज कुंद्रावर मॉडेल्स आणि अभिनेत्यांना चित्रपट बनवण्याच्या बहाण्याने आमिष दाखवून वेब सीरिजमध्ये काम मिळवून देण्याचा आणि अश्ली ल चित्रपट बनवून अॅपवर टाकण्याचा आरोप होता. या अॅपवर चित्रपट पाहण्यासाठी वापरकर्त्यांना पैसे मोजावे लागत होते.

ईडीच्या सूत्रांनी सांगितले की, फेब्रुवारी 2019 मध्ये कुंद्राने आर्म्स प्राइम मीडिया लिमिटेड नावाची कंपनी तयार केली आणि हॉटशॉट्स नावाचे अॅप तयार केले. हॉटशॉट्स अॅप नंतर यूके-आधारित फर्म केनरिनला विकले गेले.

या कंपनीचे सीईओ प्रदीप बक्षी आहेत, जे खरे तर राज कुंद्राचे मेहुणे आहेत. राज कुंद्राच्या फर्म वियानने यूके कंपनी केनरिनशी करार केला होता आणि त्यासाठी विआनच्या १३ बँक खात्यांमध्ये करोडो रुपयांचे व्यवहार झाले होते.

कुंद्रा यांना मुंबईतील न्यायालयाने २० सप्टेंबर रोजी प्रकरणात ५० हजार रुपयांच्या जामिनावर जामीन मंजूर केला होता. कुंद्रा यांच्यावर ‘हॉटशॉट्स’ नावाच्या ग्राहक-चालित मोबाइल अॅपचा वापर करून अ श्लील चित्रपटांची निर्मिती आणि वितरण केल्याचा आरोप ठेवण्यात आला होता.

मात्र, कुंद्रा यांनी आपल्यावरील सर्व आरोप फेटाळून लावत आपल्याला खोटेनाटे गोवण्यात आले आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *