सासऱ्याच्या प्रेमात पडली सून, दोन मुलांना आणि पातिला सोडून झाली फरार; पतीचा मोठा......

सासऱ्याच्या प्रेमात पडली सून, दोन मुलांना आणि पातिला सोडून झाली फरार; पतीचा मोठा……

परसा बाजार पोलीस ठाण्याच्या कुरथौल गावात एक विचित्र घटना समोर आली आहे. कुरथौल गावातील दोन मुलांची आई तिच्या काका आणि सासऱ्यांसह बुधवारी पळून गेली. दोन्ही मुलांना सोडून पळून गेलेल्या पत्नीमुळे नाराज झालेल्या पतीने गुरुवारी परसा बाजार पोलिस ठाण्यात जाऊन मदतीची याचना केली.

पोलिसांना सांगितले की, माझ्या पत्नीचे गावातील काका सासरच्यांसोबत अनैतिक संबंध होते. मी विरोध केला असता मामाच्या सासरच्यांनी मला जीवे मारण्याची धमकी दिली. तीन दिवसांपूर्वी पत्नी दोन मुलांना सोडून काका सासऱ्यांनसोबत पळून गेली. या प्रकरणी पोलिसांना काही करता आले असते की, पोलीस ठाण्यातून परतलेल्या पतीने शुक्रवारी वि-ष प्राशन केले. कुटुंबीयांनी त्यांना उपचारासाठी खासगी रुग्णालयात दाखल केले. उपचारादरम्यान शनिवारी याला वाचवू नाही शकले.

घटनेच्या संदर्भात, मृ-ताच्या नातेवाईकांनी सांगितले की, कुंदन सिंग त्याच्या वडिलोपार्जित घरी दोन मुले आणि पत्नी कुर्तुलसह राहत होता. यावेळी कुंदनचे गावातील काका जसवंत सिंह त्यांच्या घरी येत असत. घरी येण्याच्या ओघात कुंदनच्या पत्नीचे काका जसवंत सिंग यांच्याशी प्रेमसंबंध सुरू झाले. दोघांच्या नात्याची संपूर्ण गावात चर्चा होऊ लागली. कुंदन सिंग यांनी पारसा बाजार पोलीस ठाण्यात दिलेल्या जबानीत सांगितले की, जसवंत सिंगच्या पत्नीसोबतच्या अवैध संबंधांमुळे तो खूप नाराज होता.

पोलिस स्टेशनमधून घरी आल्यावर त्याला परिसरातील लोकांचा टोमणा सहन न झाल्याने त्याने विषारी द्रव्य प्राशन केल्याचे लोकांनी सांगितले. हॉस्पिटलमध्ये कुंदनने पोलिसांना जबाब दिला की, माझ्या पत्नीचे जसवंत सिंगसोबत अवैध संबंध होते आणि ती काकासोबत पळून गेली. त्यामुळे दुखापत होऊन मी विष प्राशन केले आहे. त्याचवेळी कुंदन सिंग यांचा उपचारादरम्यान जीव गेला. यासंदर्भात पारसा बाजार पोलिस स्टेशनचे प्रभारी माशूक अली यांनी सांगितले की, कुंदनच्या जबानीवरून जसवंत सिंह आणि त्यांच्या पत्नीविरुद्ध आ-त्मह-त्येस प्रवृत्त केल्याचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.

About admin

Check Also

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

मेरी पत्नी को खरीदें, पति ने फेसबुक पर किया पोस्ट, जानिए आगे क्या हुआ?

दुनिया में कई अजीबो-गरीब लोग रहते हैं। कभी-कभी कुछ लोग ऐसी चीजे करते हैं जिसकी …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *