पहिलच्याच शू-टिंगच्या नंतर घ्यावी लागली होती ग’र्भनि’रोधक गोळी, राधिका मदानने उघडले अनेक रहस्य...

पहिलच्याच शू-टिंगच्या नंतर घ्यावी लागली होती ग’र्भनि’रोधक गोळी, राधिका मदानने उघडले अनेक रहस्य…

बॉलिवूड अभिनेत्री राधिका मदानने इंडस्ट्रीत आपले नाव कमावण्यासाठी खूप मेहनत घेतली आहे. त्यांनाही अनेकदा इंडस्ट्रीत नकारांचा सामना करावा लागला आहे. तू दिसायला सुंदर नाही, असे सांगून तिला सांगून नेहमी नाकारण्यात आले होते. मागे वळून पाहताना राधिकाला भूतकाळातील काही गोष्टी विसरणे अशक्य आहे.

इंडस्ट्रीत आल्यानंतर एका मुलाखतीत त्यांनी काही गोष्टींचा खुलासा केला आहे. राधिकाने धक्कादायक खुलासा करताना सांगितले आहे की, “मला पहिल्या शॉटसाठी ग-र्भनि-रोधक गोळी घेण्यास सांगण्यात आले होते. त्याचवेळी माझे आई-वडील मला सरप्राईज देण्यासाठी दिल्लीला येत होते आणि हे सर्व त्यांनी त्यांच्या आई-वडिलांना सांगितले. हे ऐकून त्याच्या वडिलांना खूप विचित्र वाटले.

माझ्या पहिल्या शूटबद्दल माझे वडील लोकांना काय सांगतील याचा विचार करून मी खूप आश्चर्यचकित झाले होते. मला अनेकदा वाटायचे की माझे वडील माझ्या पहिल्या शॉटचे खूप कौतुक करतील आणि स्तुती करतील, परंतु त्या वेळी असे काहीही झाले नाही. त्यामुळे राधिका मदनला खूप वाईट वाटले होते आणि दुःखही झाले होते.

राधिकाने आपल्या करिअरची सुरुवात ‘मेरी आशिकी तुमसे ही’ या टेलिव्हिजन शोमधून केली होती. छोट्या पडद्यावर जबरदस्त काम केल्यानंतर ती मोठ्या पडद्याकडे वळली. यानंतर तिने विशाल भारद्वाजच्या ‘पटाखा’ या चित्रपटातून पदार्पण केले.

वास्तविक राधिकाचे डेब्यू ‘मर्द को दर्द नहीं होता’ या चित्रपटातुन होणार होते. कारण राधिकाने ‘पटाखा’ चित्रपटापूर्वीच या चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले होते. राधिकाने भाग्यश्रीचा मुलगा अभिमन्यू दासानीसोबत मर्द को दर्द नहीं होता या चित्रपटात दिसली होती.

“मर्द को दर्द नही होता” हा चित्रपट मोजक्याच स्क्रीनवर दाखवण्यात आला होता, त्यामुळे बॉक्स ऑफिसवर या चित्रपटाने फारशी कमाई केली नाही. दिवंगत अभिनेता इरफान खानसोबत ‘अंग्रेजी मीडियम’ या चित्रपटात राधिका मदनने त्यांच्या मुलीची जबरदस्त भूमिका साकारली होती.

या चित्रपटातील तिच्या अभिनयाचे खूप कौतुक झाले. त्यानंतर त्याने कधीच मागे वळून पाहिले नाही आणि आता तिने एक नवीन ओळख इंडस्ट्रीत स्वतःची निर्माण केली आहे. या अभिनेत्रीने खरंच खूप कष्ट केले आहे. खूप वेळा नाकारण्यात आले परंतु तिने तिच्या स्वप्नं पूर्ण केले.

तुम्ही राधिका मदन ला ओळखता का ? तिचे कोण कोणते चित्रपट बघितलेले आहे? आणि लेख वाचून तुम्हाला कसे वाटले? हे आम्हाला कंमेंट करून नक्की कळवा.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *