अजय देवगनने विवाहित असूनही केला होता दुसऱ्या महिलेसोबत रो'मांस, केला होता मेव्हणी सोबत ...

अजय देवगनने विवाहित असूनही केला होता दुसऱ्या महिलेसोबत रो’मांस, केला होता मेव्हणी सोबत …

आजच्या काळात अजय देवगण बॉलीवूडचा खूप मोठा अभिनेता आहे आणि सर्वजण त्याला खूप चांगले ओळखतात आणि त्याला खूप आवडतात. कारण अजय देवगण हा बॉलीवूडचा खूप मोठा अभिनेता आहे आणि त्याने बॉलीवूडमध्ये बरेच चित्रपट केले आहेत आणि लोकांनी त्याच्या सर्व चित्रपटांना खूप प्रेम देखील दिले आहे.

बॉलीवूडला अनेक सुपरहि ट चित्रपट देणाऱ्या बॉलीवूड कलाकारांमध्ये अजय देवगणची गणना होते. यावरून अजय देवगणला बॉलिवूडमध्ये किती आदर दिला जातो, याचा अंदाज लावता येतो. सध्या अजय देवगण त्याच्या एका कृत्यामुळे सोशल मीडियावर अधिराज्य गाजवत आहे आणि सर्वत्र चर्चेचा विषय बनला आहे.

कारण अजयने विवाहित असूनही एका महिलेसोबत रोमा’न्स केल्याचे नुकतेच उघड झाले आहे. ही महिला दुसरी कोणी नसून अजयच्या पत्नीची बहिण म्हणजेच अजय देवगणची मेहुणी साहिबा आहे. पुढच्या पोस्टमध्ये, मी तुम्हाला सांगेन की अजयने त्याची वहिनी साहिबा हिच्याशी का रोमान्स केला आणि ती कोण आहे.

अजय देवगण विवाहित आहे, पण पत्नीच्याबहिणीसोबत रोमा’न्स करतो :- आजच्या काळात अजय देवगणला ओळखत नाही आणि आवडत नाही अशी एकही व्यक्ती नाही. याचे एकमेव कारण म्हणजे अजय देवगण हा बॉलीवूडचा खूप मोठा अभिनेता आहे आणि त्याने बॉलीवूडला अनेक चांगले चित्रपट दिले आहेत.

त्यामुळे अजय देवगणचे बॉलीवूड करिअरही खूप चांगले राहिले आहे. अजयने त्याच्या संपूर्ण कारकिर्दीत खूप नाव, सन्मान आणि प्रसिद्धी मिळवली आणि आजच्या काळात त्याच्याकडे कशाचीही कमतरता नाही. या अभिनयाबद्दल बोलायचे झाले तर अजय देवगणने काजोलशी लग्न केले आहे .

पण तरीही तो काजोलच्या बहिणीशी म्हणजेच त्याची मेहुणी साहिबा हिच्याशी रोमा’न्स करतो. साहिबा ज्या वहिनीबद्दल बोलत आहे ती राणी मुखर्जी. या लेखात आम्ही तुम्हाला अजय देवगणने विवाहित असूनही मेहुणी राणी मुखर्जीसोबत रोमा’न्स का केला ते सांगणार आहोत.

अजय देवगणचा वहिनी राणी मुखर्जीसोबतचा रोमान्स, हे कारण आहे आत्तापर्यंतचा लेख वाचून तुम्हाला समजले असेलच की, सध्या सोशल मीडियावर अजय देवगणचा बोलबाला आहे. कारण अलीकडेच अजय देवगणने त्याच्या पत्नीच्या बहिणीशी म्हणजेच त्याच्या मेहुणीसोबत रोमा’न्स केल्याचे कळले आहे.

ही दुसरी कोणी नसून अभिनेत्री राणी मुखर्जी आहे. प्रत्यक्षात असे घडले की अजय देवगण आणि राणी मुखर्जी एका चित्रपटाचे शू’टिंग करत होते ज्यामध्ये त्यांना एक रो’मँटिक सीन करायचा होता. अजय आणि राणीने केवळ अभिनयासाठी रोमा’न्स केला होता. आम्ही तुम्हाला सांगतो की राणी मुखर्जी ही काजोलची चुलत बहीण आहे. त्यामुळेच सध्या अजय देवगणने त्याची वहिनी साहिबासोबत रोमा’न्स केल्याचे बोलले जात आहे.

 

अजय देवगनने विवाहित असूनही केला होता दुसऱ्या महिलेसोबत रो'मांस, केला होता मेव्हणी सोबत ...

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *