"कान खाली देईल" कंगनाचा हा सुगंधा मिश्रा सोबत केलेला विनोद पडला भारी....

“कान खाली देईल” कंगनाचा हा सुगंधा मिश्रा सोबत केलेला विनोद पडला भारी….

प्रसिद्ध कॉमेडियन आणि मिमिक्री आर्टिस्ट सुगंधा मिश्रा खूप लोकप्रिय आहेत. सुगंधा मिश्रा आज (२३ मे) वाढदिवस साजरा करते. सुगंधाचा जन्म 23 मे 1988 रोजी पंजाबमधील जालंधर येथे झाला. सुगंधा आज ३४ वर्षांची झाली आहे. सुगंधा अष्टपैलुत्वाने समृद्ध आहे.

सुगंधाचे नाव छोट्या पडद्यावरील प्रसिद्ध कलाकारांमध्ये घेतले जाते. सुगंधा तिच्या कॉमेडी, मिमिक्रीसाठी खूप प्रसिद्ध आहे. तसेच, ती एक चांगली गायिका देखील आहे हे आम्ही तुम्हाला सांगू. सुगंधा अनेक प्रसिद्ध कलाकारांची नक्कल करते. त्यांचे नाव अनेकवेळा वादातही आले आहे.

सुगंधा तिच्या मिमिक्रीमुळे अनेकदा वादात सापडली आहे. दिग्गज आणि फेमस गायिका लता मंगेशकर यांच्यापासून ते प्रसिद्ध अभिनेत्री कंगना राणौत यांच्यापर्यंत त्यांनी नक्कल केली. तिने अनेक वेळा लताजींची नक्कल केली होती आणि एकदा कंगना राणौतने तिची मिमिक्री केल्याबद्दल तिला थप्पड मारन असे सांगितले.

एकेकाळी कंगना रणौत आणि सुगंधा मिश्रा यांच्यातील वादाने खूप चर्चेत आणले होते. तुम्हाला सांगतो की एकदा सार्वजनिक ठिकाणी कंगनाने सुंगधाला कान खाली मरेन असे बोलत होती. कंगनाचा ‘रंगून’ चित्रपट आला तेव्हाची गोष्ट आहे. हा चित्रपट 2017 मध्ये प्रदर्शित झाला होता. ज्यामध्ये कंगनासोबत अभिनेता शाहिद कपूर आणि सैफ अली खान यांनी काम केले होते.

कंगना, शाहिद आणि सैफने अनेक ठिकाणी त्यांच्या चित्रपटाचे प्रमोशन केले. त्याचवेळी कंगना या चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी व्हॉईस ऑफ इंडियाच्या सेटवरही गेली होती. सुगंधाही या शोमध्ये होती. त्यानंतर सुगंधाने कंगनाच्या समोर कंगनाची नक्कल केली होती, जरी कंगनाला ही गोष्ट आवडली नाही. त्यानंतर कंगनाने सुगंधाला सांगितले की तिला कॉमेडियनला थप्पड मारायला आवडेल. कंगनाचे हे ऐकून सर्वांनाच आश्चर्य वाटले.

Kapil Sharma Show stars Sugandha Mishra, Sanket Bhosale announce wedding date, share new photos | Entertainment News,The Indian Express

कंगना पुन्हा म्हणाली – मी विनोद करत होते… : मात्र, नंतर कंगनाने या प्रकरणावर स्पष्टीकरण देऊन सर्वांना आश्चर्यचकित केले. या प्रकरणावर स्पष्टीकरण देताना अभिनेत्री म्हणाली होती की हे फक्त मनोरंजन आणि कॅमेर्‍यासमोर विनोद आहे, तिच्या बोलण्याने मला दुखापत झाली नाही.

सुगंधाला कपिल शर्माच्या शोमधून ओळख मिळाली :  सुगंधाने प्रसिद्ध कॉमेडियन कपिल शर्माच्या शोमध्येही काम केले आहे. सुगंधाला कपिलच्या शोमधूनच मोठी आणि खास ओळख मिळाली. ती बराच काळ या शोशी जोडली गेली होती तरीही तिने नंतर शो सोडला. कृपया सांगा की सुगंधाने इतर अनेक कॉमेडी शोमध्ये काम केले आहे.

संकेत भोसले यांच्याशी लग्न : सुगंधाच्या पर्सनल लाईफबद्दल बोलायचे झाले तर ती विवाहित आहे. 2021 मध्ये तिने संकेत भोसलेसोबत लग्न केले. विशेष म्हणजे संकेत हा प्रसिद्ध विनोदी कलाकार आणि मिमिक्री आर्टिस्ट देखील आहे. संकेत अनेक बॉलिवूड कलाकारांची नक्कल करतो.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *