फक्त पैशाच्या हव्यासापोटी ह्या अभिनेत्यांनी खऱ्या प्रेमाला डावालले, एकाने तर केले आहे तीन-तीन लग्न ...

फक्त पैशाच्या हव्यासापोटी ह्या अभिनेत्यांनी खऱ्या प्रेमाला डावालले, एकाने तर केले आहे तीन-तीन लग्न …

खऱ्या प्रेमाची किंमत काय असते? रमेश बाबू तुम्हाला काय माहीत आहे? हा संवाद खूप जुना आहे. या जुन्या डायलॉगची क्रेझ अजून कमी झालेली नाही, खऱ्या प्रेमाची किंमत नसते असं म्हणतात. पण बॉलिवूडमध्ये प्रेमाची किंमत पैशाने वाढली आहे,.

आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला अशाच काही कलाकारांबद्दल सांगणार आहोत. ज्याने पैशासाठी आपल्या खऱ्या प्रेमाचा त्याग केला होता. आणि मध्येच त्याच्या जोडीदाराची फसवणूक केली होती, त्यानंतर तो सुद्धा खूप अडचणीत होता, जाणून घेऊया अशाच काही अभिनेत्रींबद्दल.

करण सिंग ग्रोव्हर :- करण सिंग ग्रोव्हरने टेलिव्हिजन तसेच बॉलीवूड इंडस्ट्रीत एक मजबूत ओळख निर्माण केली आहे. चित्रपटांमधून त्यांनी प्रचंड लोकप्रियता मिळवली आहे. यासोबतच त्यांचे वैयक्तिक आयुष्यही खूप चर्चेत राहिले आहे.

करण सिंग ग्रोवरचे पहिले लग्न श्रद्धा निगमसोबत झाले होते पण त्यांचे नाते शेवटपर्यंत पोहोचले नाही आणि काही काळानंतर ते वेगळे झाले, त्यानंतर करण सिंग ग्रोवरने जेनिफर विंगेटसोबत नाते जोडले पण हे नातेही लवकरच तुटले.

यानंतर त्याने बिपाशा बसूशी लग्न केले आणि सध्या बिपाशा बसूसोबत आयुष्य जगत आहे. हेही वाचा- कतरिना कैफपासून नेहा धुपियापर्यंत या अभिनेत्रींनी बी-ग्रेड चित्रपटात केले काम, दिले खूप बो’ल्ड सी’न्स.

एजाज खान “- एजाज खानने छोट्या पडद्यावरून प्रचंड लोकप्रियता मिळवली आहे. यासोबतच एजाज खान आपल्या भेदक वक्तृत्वामुळे नेहमीच चर्चेत असतो, त्याचे असे व्हिडिओ नेहमीच सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय बनत असतात. खानच्या वैयक्तिक आयुष्यातील अनेक गोष्टी आहेत. एजाज खानचे नाव अनिता हसनंदानीसोबत जोडले जात होते, त्यानंतर एजाजने एंड्रिया आशा खानशी लग्न केले आणि ते लग्नाच्या चर्चेत आले.

शरद मल्होत्रा :-  शरद मल्होत्रा ​​हा टेलिव्हिजन फ्रेमचा एक प्रसिद्ध चेहरा आहे, मल्होत्रा ​​यांनी अनेक टीव्ही मालिकांमध्ये काम केल्यामुळे त्यांना प्रचंड लोकप्रियता मिळाली आहे. एकेकाळी त्याचे नाव दिव्यांका त्रिपाठीशी जोडले गेले होते आणि त्याने दिव्यांका त्रिपाठीलाही बरेच दिवस डेट केले होते.तथापि, त्याने दिव्यांका त्रिपाठीला मध्येच सोडून रिप्ची भाटियाशी लग्न केले, हे लग्न खूप चर्चेत होते.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *