सुंदरतेचा बाबतीत चांगल्या चांगल्या अभिनेत्रींना टक्कर देते 'रवी शास्त्रीची' बायको ..

सुंदरतेचा बाबतीत चांगल्या चांगल्या अभिनेत्रींना टक्कर देते ‘रवी शास्त्रीची’ बायको ..

भारताचे माजी प्रशिक्षक रवी शास्त्री नेहमीच त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत असतात. रवी शास्त्री हे अतिशय स्पष्टवक्ते आहेत, त्यांना त्यांची मते लोकांसमोर उघडपणे मांडायला आवडतात. भारताचा खेळ सर्वोत्कृष्ट होण्यासाठी रवी शास्त्री यांचे मोठे योगदान आहे.

आज आमच्या लेखात आम्ही तुम्हाला रवी शास्त्रीबद्दल नाही तर त्यांच्या खऱ्या पत्नीबद्दल माहिती देणार आहोत, जी सौंदर्याच्या बाबतीत अभिनेत्रींपेक्षा कमी नाही.

तसे, रवी शास्त्री यांच्या लग्नापूर्वी त्यांचे अभिनेत्री अमृता सिंगसोबत बरेच दिवस अफेअर होते. ब्रेकअपनंतर त्यांनी 1990 मध्ये रितू सिंहसोबत लग्न केले, परंतु त्यांचे लग्न केवळ 22 वर्षे टिकले आणि 2012 मध्ये दोघेही परस्पर संमतीने या लग्नापासून वेगळे झाले.

सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, रवी शास्त्री आपले वैवाहिक आयुष्य खाजगी ठेवणे पसंत करतात. कदाचित याच कारणामुळे आज रितू सिंगबद्दल फारसे कोणालाच माहीत नाही. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, तिच्या वडिलांनी तिला रितू सिंगसोबत लग्न करण्यासाठी खूप जबरदस्ती केली होती आणि वडिलांच्या सांगण्यावरूनच तिने रितूशी लग्न केले होते.

रवी शास्त्री यांनी 1990 मध्ये रितूशी लग्न केले आणि जवळपास 18 वर्षांनी ते एका मुलीचे वडील झाले. जर आपण रवी शास्त्रीच्या कार्याच्या आघाडीबद्दल बोललो, तर ते गेल्या वर्षीच टीम इंडियाच्या कार्यकारी प्रशिक्षक पदावरून निवृत्त झाले आहेत आणि सध्या आयपीएल हंगामासाठी समालोचन करताना दिसत आहेत.

रवी शास्त्री यांनी आपल्या क्रिकेट कारकिर्दीत उत्कृष्ट कामगिरी केली असून आपल्या दमदार क्रिकेटच्या बळावर भारताने अनेक हरवलेले सामने जिंकले आहेत. रवी शास्त्री यांचे अलिबाग येथील घर लॉकडाऊनच्या पहिल्या वर्षात रवी शास्त्री यांनी बहुतेक वेळ त्यांच्या अलिबागच्या घरात घालवला. टाइम्स नाऊशी बोलताना शास्त्री यांनी लॉकडाऊनच्या पहिल्या वर्षात घालवलेला वेळ आणि अलिबागला जाण्यामागचे कारण सांगितले.

भारतीय दिग्गजाने सांगितले की :- नॉन-स्टॉप प्रवास करणे, जगभरात खेळणे आणि मुंबईतील हॉटेल किंवा अपार्टमेंटमध्ये धावपळीचे जीवन जगणे हे  व्यस्थखेळातील दिवसत्याला त्याच्या मनाच्या शांतीला भंग करणारे होते , म्हणूनच तो अलिबागला त्याच्या त्या घरी राहायला आला असे रवी शाश्री यांनी सांगितले .

रवी शास्त्री यांचा २०१२ मध्ये घटस्फो’ट झाला :- असे म्हटले जाते की रवी शास्त्री यांचे वडील डॉ एम जयद्रथ शास्त्री यांनीच दोघांचे लग्न लावले होते. तथापि, रवी शास्त्री यांनी 2012 मध्ये वांद्रे कौटुंबिक न्या’यालयात घटस्फो’टासाठी अर्ज केल्यानंतर या जोडप्याने त्यांचे 22 वर्ष जुने वैवाहिक जीवन संपविण्याचा निर्णय घेतला.

घटस्फो’टादरम्यान, शास्त्री यांनी वरळी येथील त्यांचे निवासस्थान सोडले आणि चर्चगेट येथील त्यांच्या बॅचलर होममध्ये स्थलांतरित झाले. या जोडप्याला एकत्र असताना एक मुलगी झाली आणि रवी शास्त्रीच्या मुलीचे नाव आलेका शास्त्री आहे. त्यांच्या विजयानंतर, भारतीय संघ इतका आनंदित झाला की प्रत्येकजण रवी शास्त्री ऑडी 100 बक्षीस कारच्या छतावर आला जी त्याने MCG भोवती फिरवली.

सुंदरतेचा बाबतीत चांगल्या चांगल्या अभिनेत्रींना टक्कर देते 'रवी शास्त्रीची' बायको ..

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *