बेडरूमचा दरवाजा उघडताच सना खान ओरडली, जाणून घ्या काय झालं?

बेडरूमचा दरवाजा उघडताच सना खान ओरडली, जाणून घ्या काय झालं?

अभिनय सोडणारी प्रसिद्ध अभिनेत्री सना खान आता धर्माच्या मार्गावर आली असून निकाहनंतर पती अनस मुफ्तीसोबत जीवनाचा आनंद लुटत आहे. सना खान सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्या चाहत्यांशी जोडलेली राहते आणि दररोज अनेक फोटो आणि व्हिडिओ चाहत्यांसोबत शेअर करत असते.

सध्या सना खान पुन्हा एकदा उमराहला सुट्टीवर रवाना झाली आहे. येथून सना खानने तिच्या हॉटेल आणि रूमचा टूर व्हिडिओ चाहत्यांसोबत शेअर केला आहे. या अप्रतिम हॉटेलमधून सना खानने शेअर केलेले दृश्य पाहिल्यानंतर हे स्पष्ट होते की सना एका अतिशय भव्य ठिकाणी राहते.

या व्हिडिओमध्ये हॉटेलचा शाही आदरातिथ्य पाहून खुद्द सनाही आश्चर्यचकित झालेली दिसते. यासोबतच सना खानने त्या हॉटेलमध्ये राहण्याचा अनुभवही शेअर केला आहे. व्हिडीओमध्ये सना बेडरूमचा दरवाजा उघडताच, येथील सजावट पाहून ती स्वत: चकित झाली आणि ती आनंदाने ‘माशाअल्लाह’ ओरडताना दिसत आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सना आणि अनस खूप भव्य जीवनशैली जगतात. सुरतमध्ये अनस सईदचा एक आलिशान बंगलाही आहे. सोशल मीडियावर उपलब्ध असलेल्या माहितीनुसार, या बंगल्याची किंमत सुमारे 7 कोटी रुपये आहे.

बेडरूमचा दरवाजा उघडताच सना खान ओरडली, जाणून घ्या काय झालं?

जरी अनस सईद साधे जीवन जगत असून साधे कुर्ता-पायजमा आणि शूज घालतात, परंतु त्यांची किंमत लाखोंच्या घरात आहे. अभिनय सोडणारी प्रसिद्ध अभिनेत्री सना खान आता धर्माच्या मार्गावर आली असून निकाहनंतर पती अनस मुफ्तीसोबत जीवनाचा आनंद लुटत आहे.

सना खान एक भारतीय अभिनेत्री, मॉडेल आणि डान्सर देखील आहे. कन्नड, मल्याळम, हिंदी, तमिळ आणि इतर काही भाषांमधील चित्रपटांप्रमाणे तिने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. ती एक बहु-प्रतिभावान अभिनेत्री आहे कारण ती अनेक चित्रपटांमध्ये काम करते आणि मॉडेल आणि डान्सर म्हणून देखील काम करते. सना खानचा जन्म 21 ऑगस्ट 1988 रोजी झाला.

तिने टीव्ही रिअॅलिटी शोमध्येही काम केले आणि तिथूनही ती प्रसिद्ध झाली. सना खानने बिग बॉस सीझन 6 मध्ये स्पर्धक म्हणून भाग घेतला होता. तेव्हापासून सना खान खूप प्रसिद्ध झाली आणि लोक त्यांना पसंत करू लागले. बिग बॉस 6 मध्ये ती दुसरी रनर अप होती.

सना खानने तिच्या करिअरची सुरुवात मॉडेल म्हणून केली होती, त्यानंतर तिने अनेक व्यावसायिक जाहिरातींमध्येही भूमिका साकारल्या आहेत. सना खानने 2008 मध्ये सिलामभट्टन या तमिळ चित्रपटात मुख्य भूमिका साकारली होती. शाहरुख खानसोबत टीव्ही कमर्शिअल जाहिरात केल्यानंतर सना खान खूप प्रसिद्ध झाली, त्यामुळे तिला अनेक सिनेमांमध्ये मुख्य भूमिकेतही स्थान मिळाले.

त्यानंतर 2010 मध्ये तिने “थंबिक्कू इंधा ओरू” नावाच्या तमिळ चित्रपटात मुख्य भूमिका साकारली. त्यानंतर सना खान अनेक तेलुगु, तमिळ आणि हिंदी सिनेमांमध्येही दिसली. सना खानने 2011 मध्ये एका कन्नड सिनेमातही काम केले आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *