'करण जौहर'च्या बर्थडे पार्टी मध्ये 'जाह्नवी कपूर' झाली त्या 'Oops' मोमेंटची शिकार, घातले असे कपडे कि दिसत होती तिची ..

‘करण जौहर’च्या बर्थडे पार्टी मध्ये ‘जाह्नवी कपूर’ झाली त्या ‘Oops’ मोमेंटची शिकार, घातले असे कपडे कि दिसत होती तिची ..

बॉलीवूड अभिनेत्री जान्हवी कपूरचा लेटेस्ट स्पॉट केलेला व्हिडिओ इंटरनेटवर धुमाकूळ घालत आहे. हा व्हिडिओ यशराज स्टुडिओचा आहे, जिथे जान्हवी काल रात्री करण जोहरच्या 50 व्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनचा भाग बनण्यासाठी पोहोचली होती. क्लिपमध्ये जान्हवी गुलाबी रंगाच्या थाई हाय स्लिट गाऊनमध्ये एकापेक्षा एक पोज देताना दिसत आहे.

अभिनेत्रीचा हा लूक सोशल मीडिया यूजर्सना फारसा आवडला नसला तरी लोकांनी तिच्या क्लासवर कमेंट करायला सुरुवात केली आहे. जान्हवी कपूरचा व्हायरल व्हिडिओ बॉलिवूडचे प्रसिद्ध सेलिब्रिटी फोटोग्राफर विरल भयानी यांनी त्यांच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर पोस्ट केला आहे.

या क्लिपमध्ये जान्हवी तिच्या गुलाबी पोशाखात चमकताना दिसत आहे. गुलाबी थाई उच्च स्लिट, बॅकलेस गाऊनसह जुळणारी टाच परिधान केलेली अभिनेत्री तिच्या खुल्या केसांमध्ये आश्चर्यकारक दिसत आहे. त्याचवेळी, अभिनेत्रीचा हा स्पॉटेड व्हिडिओ (जान्हवी कपूर स्पॉटेड व्हिडिओ) समोर येताच इंटरनेटवर धुमाकूळ घातला आहे आणि लोक जबरदस्त प्रतिक्रिया देताना दिसत आहेत.

जान्हवी कपूरचा व्हिडिओ पाहून एका यूजरने कमेंट करत लिहिले की, ‘ती नेहमी काइली बनण्याचा प्रयत्न का करते?’ दुसर्‍याने लिहिले, ‘त्यांच्यात आत्मविश्वासाची कमतरता आहे.’ त्याचवेळी आणखी एकाने लिहिले की, ‘कर्वी फिगर बनवल्यानंतर जान्हवीच्या चालण्यातही खूप बदल झाला आहे.

‘ दुसरीकडे, अभिनेत्रीचे चाहते स्टनिंग, ग्लॅमरस, गॉर्जियस आणि हॉ’ट अशा कमेंट करताना हार्ट आणि फायर इमोजी टाकताना दिसले आहेत. कामाच्या आघाडीवर जान्हवी कपूरचे ‘गुड लक जेरी’ आणि ‘दोस्ताना 2’ सारखे चित्रपट पाइपलाइनमध्ये आहेत.

याशिवाय त्याने वडिलांच्या ‘मिली’ चित्रपटाचे शू’टिंगही पूर्ण केले आहे. यासोबतच अभिनेत्री एकापेक्षा एक सुंदर पोस्टने चाहत्यांच्या मनावर चाकू चालवताना दिसत आहे.

 

'करण जौहर'च्या बर्थडे पार्टी मध्ये 'जाह्नवी कपूर' झाली त्या 'Oops' मोमेंटची शिकार, घातले असे कपडे कि दिसत होती तिची ..

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *