समोर आले 'अर्जुन कपूर' आणि आणि त्यांच्या भावा -बहिणीमधील नात्याची सत्यता ..

समोर आले ‘अर्जुन कपूर’ आणि आणि त्यांच्या भावा -बहिणीमधील नात्याची सत्यता ..

अभिनेता अर्जुन कपूरने त्याच्या सावत्र बहिणी जान्हवी आणि खुशीबद्दल नुकत्याच केलेल्या कमेंटमुळे बॉलिवूडमधील सावत्र भावंडांच्या नात्याची पुन्हा एकदा चर्चा रंगली आहे. एका कार्यक्रमात एका प्रश्नाला उत्तर देताना अर्जुन म्हणाला, “आम्ही खरंच भेटत नाही आणि एकत्र वेळ घालवत नाही, त्यामुळे [नातं] खरंच अस्तित्वात नाही.

” निर्माते बोनी कपूर यांचा मुलगा अर्जुन त्याची पहिली पत्नी मोना कपूर याने देखील दोन मुलींची आई, अभिनेत्री श्रीदेवी, जी बोनीची दुसरी पत्नी आहे, यांच्याशी कधीही कौटुंबिक संबंध स्वीकारले नाहीत. अर्जुनाने तिला “माझ्या वडिलांची पत्नी” म्हटले.

बॉलीवूडकडे पाहिल्यास, काही सावत्र भावंडे आहेत – काहींमध्ये सौहार्दपूर्ण सं’बंध नाहीत, तर काहींचे चांगले सं-बंध आहेत. दुसऱ्या (किंवा तिसर्‍या) जोडीदारातून फक्त एका पालकाला भावंडे असणे हे स्पष्टपणे त्यांना आवडण्याचे किंवा नापसंत करण्याचे पुरेसे कारण नाही. त्यामुळे सावत्र भावंडाचे नाते तुटते की तुटते?

नात्यात आंबट :-दिल्लीस्थित रिलेशनशिप कौन्सेलर डॉ कमल खुराना स्पष्ट करतात की प्रत्येक व्यक्ती वेगळी असते आणि कोणतेही पालक त्यांना त्यांच्या सावत्र भावंडांसोबत परिभाषित नातेसंबंधात ठेवण्यास भाग पाडू शकत नाहीत. तसेच, या प्रकरणात, चांगल्याच्या स्पष्ट उलट वाईट नाही.

“तुम्ही मित्र नाही आहात किंवा सौहार्दपूर्ण अटींमुळे तुम्हाला श’त्रू बनत नाही. एखाद्या व्यक्तीला वास्तविकतेशी जुळवून घेण्यास वेळ लागू शकतो याचा आदर करणे आवश्यक आहे आणि त्यावर अवलंबून, ते सावत्र भाऊ किंवा सावत्र बहिणीशी बं’ध सामायिक करणे किंवा अटींवर वाटाघाटी करणे निवडू शकतात.

त्याच्यासोबत],” डॉ. खुराणा म्हणतात. बॉलीवूडमध्येही, देओल कुटुंबात, भाऊ सनी आणि बॉबी, ज्येष्ठ अभिनेते ध’र्मेंद्र यांची पहिली पत्नी प्रकाश कौर यांची मुले आणि त्यांच्या सावत्र बहिणी ईशा आणि आहाना, त्यांची दुसरी पत्नी हेमा मालिनी यांच्या मुली, आनंदी बं’ध सामायिक करतात. पण नंतर भाऊ ईशाचे लग्न सोडून देतात, हे दाखवून देतात की चांगले नाते देखील खट्टू शकते.

आर्य बब्बर आणि प्रतीक हे राज बब्बर यांची मुले नादिरा बब्बर आणि स्मिता पाटील आहेत. :-  त्यानंतर आर्य बब्बर आणि प्रतीक, राज बब्बरची मुले नादिरा बब्बर आणि स्मिता पाटील आहेत, जे बब्बरची रक्तरेषा सामायिक करू शकतात परंतु ते चांगल्या अटींवर नाहीत. प्रतीकने त्याचे आडनावही टाकले आणि नंतर त्याने अभिषेक बच्चनमध्ये मोठा भाऊ पाहिल्याचे नमूद केले. यामुळे संतापलेल्या सावत्र भाऊ आर्यने प्रतिकने प्रसिद्धीसाठी खराब काम केल्याचा आरोप केला.

गुडगावमधील विवाह समुपदेशक डॉ. गीतांजली शर्मा यांना वाटते की आई-वडील किंवा सावत्र आई-वडिलांचे वागणे हे सावत्र भावंडांमधील कोणत्याही प्रकारच्या वैराचे कारण असू शकते. “जेव्हा एखादे मूल (आधीच्या लग्नातील) दुर्लक्षित केले जाते.

सोडून दिले जाते किंवा त्याच प्रकारचे उपचार किंवा पालकांना प्रवेश मिळत नाही, तेव्हा ही समस्या बनते आणि अर्थातच, सावत्र भाऊ आणि सावत्र भावांसोबतचे त्यांचे नातेसंबंध. मध्ये प्रतिबिंबित व्हा —बहिणींनाही,” ती म्हणते. काही सावत्र भावंडं सार्वजनिक ठिकाणी क्वचितच एकत्र दिसतात, पण अनेकजण असे आहेत की, जेव्हा त्यांना एकत्र पाहिले जाते तेव्हा ते सर्वजण त्यांची मैत्रीपूर्ण भूमिका घेतात. आश्चर्यचकित होतात.

समोर आले 'अर्जुन कपूर' आणि आणि त्यांच्या भावा -बहिणीमधील नात्याची सत्यता ..

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *