कुटुंबासमवेत चुकूनही बघू नका ह्या 5 वेब सीरीज,गलिच्छ भाषेपासून आपत्तिजनक दृश्याचा आहे भडीमार ..

कुटुंबासमवेत चुकूनही बघू नका ह्या 5 वेब सीरीज,गलिच्छ भाषेपासून आपत्तिजनक दृश्याचा आहे भडीमार ..

अलीकडेच अॅमेझॉन प्राइमवर प्रदर्शित झालेल्या पंचायत या वेब सीरिजने सर्वांची मने जिंकली आणि ही त्या वेब सीरिजपैकी एक आहे जी लोक कुटुंबासोबत बसून पाहू शकतात, परंतु आज आम्ही तुम्हाला त्या वेब सीरिजबद्दल सांगणार आहोत ज्या तुम्ही पाहू शकता. स्वतःहून. कुटुंबासमवेत पाहायला कधीही विसरू नका.

आम्‍ही तुम्‍हाला अशा 5 वेब सिरीजबद्दल सांगतो, ज्या असभ्यता आणि शिवीगाळांनी भरलेल्या आहेत. MX Player वर 2017 मध्ये प्रदर्शित झालेली ही वेब सिरीज शिवीगाळ आणि अश्लील दृश्यांनी भरलेली आहे.स्वस्तिका मुखर्जीने या मालिकेत मुख्य भूमिका साकारली असून यामध्ये तिने खूप शिव्या वापरल्या आहेत.

हिंदी भाषेतील सर्वात जास्त पाहिल्या गेलेल्या वेब सिरीजपैकी एक असलेल्या मिर्झापूरचे आतापर्यंत 2 सीझन आले आहेत.या मालिकेत अश्लील दृश्ये कमी असली तरी या चित्रपटात कलाकारांनी खूप गैरवर्तन केले आहे, त्यामुळे ही मालिका कॉल यू फॅमिली. या मालिकेत पंकज त्रिपाठी आणि दिव्येंदू शर्मा महत्त्वाच्या भूमिकेत आहेत.

बॉलीवूड सुपरस्टार नवाजुद्दीन सिद्दीकी याच्या मुख्य भूमिकेभोवती विणलेली ही वेब सिरीज नेटफ्लिक्सवर प्रसारित करण्यात आली. काही काळात कलाकारांनी खूप गैरवर्तन केले आहे, त्यामुळे ही मालिका तुमच्या कुटुंबियांसोबत पाहणे टाळा.

MX Player वर प्रसारित होत असलेल्या आश्रम या वेब शोमध्ये बॉलिवूडचा नायक बॉबी देओल मुख्य नायक म्हणून दिसला आहे.

या वेब सीरिजमध्ये खूप जवळीक आहे आणि नुकताच या मालिकेचा तिसरा सीझन देखील प्रदर्शित होणार आहे ज्यामध्ये बाबा निराला त्यांच्या विचित्र अवतारात दिसत आहेत.

एका लेखकाच्या आयुष्याभोवती बनलेल्या या वेब सिरीजने अश्लील दृश्यांचा कळस ओलांडला आहे.या मालिकेच्या प्रत्येक भागात मुख्य कलाकाराची विचित्र दृश्ये आहेत, ज्यामुळे तुम्ही तुमच्या कुटुंबासह हा शो बघायला विसरलात. विचार करू नका.

या मालिकेत भोजपुरी नायिका राणी चॅटर्जीचा खूप बो’ल्ड सीन आहे, ज्यामुळे तिला खूप टीकेला सामोरे जावे लागले होते.

About admin

Check Also

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

बॉलीवुड एक्ट्रेस आलिया इन दिनों अपनी आने वाली फिल्म डार्लिंग्स के प्रमोशन पर जोरों से …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *