OMG: कंगनाच्या चित्रपटाची अत्यंत वाईट अवस्था, फक्त 20 लोकांनी खरेदी केली तिकिटे..8 दिवसात डब्बा गोल

OMG: कंगनाच्या चित्रपटाची अत्यंत वाईट अवस्था, फक्त 20 लोकांनी खरेदी केली तिकिटे..8 दिवसात डब्बा गोल

आपल्या बेछूट वक्तव्यामुळे आणि स्टाइलमुळे चर्चेत असलेली फिल्म इंडस्ट्रीतील अभिनेत्री कंगनाला सध्या मोठा झटका बसला आहे. ज्या चित्रपटासाठी ती खूप दिवस मेहनत करत होती तो चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर इतका खराब झाला आहे की मला लाज वाटते.

होय, कंगनाचा बहुचर्चित ‘धाकड’ हा चित्रपट चांगलाच फ्लॉप ठरला असून, चित्रपट पाहणाऱ्यांनाच तो मिळत नाही, अशी परिस्थिती आहे. देशभरात सिनेमागृहातील 15 ते 20 माणसेही सापडत नाहीत.

म्हणजेच, जनतेने चित्रपट पूर्णपणे नाकारला आणि ही गोष्ट कंगनासाठी खूप दुःखाची असू शकते. हे कसे घडले याचे चित्रपट समीक्षक आणि व्यापार विश्लेषकांनाही आश्चर्य वाटते.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा चित्रपट खूप मेहनत आणि प्रचंड बजेटने बनवला गेला आहे. मात्र रिलीजच्या दुसऱ्याच दिवशी हा चित्रपट पडला आणि प्रेक्षकांअभावी हा चित्रपट चित्रपटगृहातून काढून टाकण्यात आल्याची परिस्थिती निर्माण झाली.

अनेक ठिकाणी तो जिथे आहे तिथे प्रेक्षकही पोहोचत नाहीत. त्यामुळेच हा चित्रपट आपल्या बजेटच्या एक टक्काही कमाई करण्यात यशस्वी ठरला नाही. त्याच वेळी, बातमी समोर आली आहे की, 8 व्या दिवशी संपूर्ण देशभरात केवळ 20 लोक चित्रपट पाहण्यासाठी पोहोचले आहेत.

होय, मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, चित्रपटाच्या आठव्या दिवशी देशभरात फक्त 20 तिकिटे विकली गेली. अशाप्रकारे चित्रपटाने आठव्या दिवशी केवळ 4420 रुपयांची कमाई केली आहे, याबाबत सोशल मीडियावर अनेक प्रतिक्रिया येत आहेत. या 20 लोकांना #Kangana #Dhaakad  कॉल करून सन्मान आणि पुरस्कार द्यायला हवा.

अर्थातच चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर पहिल्याच दिवशी याला पूर्णपणे नकार देण्यात आला होता. मोठ्या कष्टाने पहिल्याच दिवशी 50 लाखांचे कलेक्शन झाल्याचे समोर आले. यानंतर चित्रपट रेंगाळू शकला नाही आणि असे झाले की आजपर्यंत चित्रपट 5 कोटींची कमाई करू शकला नाही.

अशा परिस्थितीत आता चित्रपट रिलीज झाल्यापासून लोक सतत कंगनावर टीका करत आहेत. अनेक लोक तिच्या चुकीच्या विधानांवर टीका करत आहेत आणि तिची तुलना आलियाच्या चित्रपटांशी करत आहेत, आलियाची गंगूबाई आली तेव्हा कंगनाने याला पैशाची उधळपट्टी आणि निरुपयोगी चित्रपट म्हटले, असे लोक म्हणत आहेत.

चित्रपट कमाई करू शकणार नसल्याने चित्रपटाच्या निर्मात्याचे मोठे नुकसान होणार असल्याचे सांगण्यात आले. पण रिलीज होताच आलियाच्या चित्रपटाने विक्रम केला आणि चांगली कमाई केली. त्याचबरोबर कंगनाच्या चित्रपटाची अवस्था अशी आहे की बजेटच्या 1 टक्काही बाहेर पडत नाहीये.

लोक सतत कंगनावर टीका करताना दिसतात. त्याचवेळी बॉक्स ऑफिसवर सपशेल अपयशी ठरल्यानंतर आता ओटीटी आणि सॅटेलाइट राइट्स विकले जात नसल्याचीही बातमी आली होती. त्यामुळे आता निर्मात्यांना मोठा फटका बसणार आहे.

आता या चित्रपटाबद्दल कंगना काय म्हणते आणि पुढे काय होते हे पाहावे लागेल. विशेष म्हणजे या चित्रपटासोबतच कार्तिकचा भूल भुलैया हा चित्रपटही आला होता जो धमाल करत आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *