मुलीच्या जन्मांतर पूर्णपणे बदलून गेले होते 'निक जॉन्स', प्रियंका चोपड़ा म्हणाली - आत्ता निकला माझ्यावर प्रेम नाही ....

मुलीच्या जन्मांतर पूर्णपणे बदलून गेले होते ‘निक जॉन्स’, प्रियंका चोपड़ा म्हणाली – आत्ता निकला माझ्यावर प्रेम नाही ….

बॉलिवूड अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा सध्या लंडनमध्ये पती निक जॉन्ससोबत राहत आहे. काही महिन्यांपूर्वी सरोगसीच्या माध्यमातून आई बनलेली प्रियांका चोप्रा सध्या आपल्या मुलीची काळजी घेण्यात खूप व्यस्त आहे.

४१ वर्षांची झालेली प्रियांका चोप्रा नुकतीच आपल्या मुलीला सोडून चित्रपटाच्या सेटवर पोहोचली, तिथून ती अनेक ठिकाणी जखमी अवस्थेत असल्याचे चित्र प्रसिद्ध झाले. प्रियांका चोप्राने 2018 मध्ये प्रियांका चोप्रापेक्षा 12 वर्षांनी लहान असलेल्या निक जॉन्सशी लग्न केले.

प्रियंका चोप्राने निक जॉन्सची जीवनसाथी म्हणून निवड केल्याने अनेकांना आश्चर्य वाटले. नुकताच निक जॉन्स त्याच्या मुलीसोबत वेळ घालवताना दिसला. प्रियंका चोप्राने तिचा नवरा निकबद्दल एक अजब खुलासा केला आहे.

मुलगी प्रियांका चोप्राच्या जन्मानंतर निक कसा बदलला आहे हे ती म्हणते. तू तुझ्या पतीबद्दल काय खुलासा केला आहेस? मुलीच्या जन्मानंतर निक पूर्णपणे बदलला आहे, निकचा आरोप प्रियांका चोप्रा बॉलीवूड अभिनेत्री आणि ग्लोबल स्टार प्रियांका चोप्रा सध्या तिच्या मुलीसोबत खूप वेळ घालवत आहे.

त्या दिवसांमध्ये प्रियंका चोप्राच्या मुलीसोबत एक फोटो पाहायला मिळतो. चित्रपटाच्या सेटवर तो दिसला नाही. प्रियांका चोप्राचे म्हणणे आहे की, ती आता तिच्या मुलीसोबत जवळपास 3 महिने जास्त वेळ घालवेल.

तिच्या मुलीच्या जन्मापासून तिच्या आणि निकच्या नात्यात काय बदल झाला आहे, असे विचारले असता, प्रियांका चोप्राने याबाबत खुलासा केला. प्रियांका चोप्राने तिचा पती निक जोनासवर आरोप केला आहे की, तिच्या मुलीच्या जन्मानंतर ती पूर्णपणे बदलली आहे.

प्रियंका चोप्राचे पती निकबद्दल काय म्हणणे आहे ते आम्ही तुम्हाला सांगतो. 2018 मध्ये बॉलीवूड अभिनेत्री प्रियांका चोप्राने तिच्यापेक्षा 12 वर्षांनी लहान असलेल्या निक जोनासशी लग्न केले तेव्हा मुलीला जन्म दिल्यानंतर निकचे प्रियंका चोप्रावर प्रेम नाही.

त्यामुळे प्रियांकाने परदेशी मुलाची जोडीदार म्हणून निवड का केली असा प्रश्न अनेकांना पडला होता, पण प्रत्येक वेळी दोघांचे फोटो व्हायरल झाले. तेव्हा असे दिसून आले की दोघांमध्ये खूप प्रेम आहे पण आता नाही, प्रियांका चोप्राच्या विधानावरून असे दिसते की प्रियांका चोप्राचे आता निक जोनासवर प्रेम नाही.

अलीकडेच प्रियांका चोप्राला विचारण्यात आले की, तिच्या मुलीच्या जन्मापासून निकमध्ये काय बदल झाला आहे, तिने सांगितले की, निक पूर्वीपेक्षा जास्त वेळ घरी घालवतो आणि तो माझ्यावर प्रेम करत नाही, प्रियांका चोप्राने सांगितले की, तो माझ्यावर प्रेम करत नाही.

उलट तो आपल्या मुलीवर जास्त प्रेम करतो. आय. प्रियांकाच्या या वक्तव्यावरून ती एका जबाबदार वडिलांची भूमिका नीट निभावत नसल्याचे दिसून येते. अस्वीकरण: आम्ही या बातमीची पूर्णपणे पुष्टी करत नाही, ती इतर मीडिया रिपोर्ट्सनुसार लिहिलेली आहे.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *