सलमान च्या सोबत काम करणारी अभिनेत्री 'शीबा' चा मुलगा आहे , ऋतिक रोशन सारखा ..

सलमान च्या सोबत काम करणारी अभिनेत्री ‘शीबा’ चा मुलगा आहे , ऋतिक रोशन सारखा ..

अशा अनेक अभिनेत्री बॉलिवूड इंडस्ट्रीत आल्या. ज्याने काही चित्रपटांमध्ये काम केले आणि या हिंदी सिनेविश्वातील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री बनली. मात्र, एका टप्प्यावर पोहोचल्यानंतर तिने अचानक या इंडस्ट्रीला अलविदा केला. त्यापैकीच एक म्हणजे अभिनेत्री शीबा. जी नव्वदच्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे.

ज्याने मोजक्याच चित्रपटात काम केले आहे पण खूप ओळख निर्माण केली आहे. जे चित्रपटांमध्ये पाहण्यासाठी चाहते अजूनही आतुर असतात. अभिनेत्री शीबा अनेक मोठ्या स्टार्ससोबत चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. मात्र आकाशदीपसोबत लग्न केल्यानंतर तिने या अभिनय जगताचा निरोप घेतला.

या जोडप्याला एक मुलगा देखील आहे, जिथे अलीकडेच त्यांच्या मुलाने पदवी पूर्ण केली आहे. अभिनेत्री शीबा चित्रपटांमध्ये दिसत नसली तरी सोशल मीडियावर ती खूप सक्रिय असते. जिथे ती तिचे फोटो शेअर करत असते. आजकाल तिने तिचा मुलगा आणि पतीसोबतचा एक फोटो शेअर केला आहे.

या फोटोमध्ये शीबा तिच्या प्रियकरासोबत पोज देताना दिसत आहे. तर दुसऱ्या छायाचित्रात ती पती आकाशदीप आणि मुलासोबत दिसत आहे. अभिनेत्री शीबाच्या प्रेयसीने बोस्टन विद्यापीठातून पदवीचे शिक्षण पूर्ण केले आहे. यावेळी ती तिच्या फॅमिलीसोबत फोटो क्लिक करून चाहत्यांसोबत आपला आनंद व्यक्त करताना दिसत आहे.

अभिनेत्रीच्या चित्रपट कारकिर्दीबद्दल बोलायचे झाले तर तिने मोजक्याच चित्रपटात काम केले आहे. पण तिच्या जबरदस्त अभिनयासोबतच तिने आपल्या सौंदर्याने सर्वांची मने जिंकली आहेत. अभिनेत्री शीबा दिसायला खूपच सुंदर आणि स्टायलिश दिसत आहे, तर तिचे फोटो पाहून चाहते प्रेम व्यक्त करताना दिसत आहेत.

ही अभिनेत्री 1992 मध्ये आलेल्या ‘सूर्यवंशी’ चित्रपटात अभिनेता सलमान खानसोबत दिसली होती. या चित्रपटातील या दोघांची जोडी प्रेक्षकांना चांगलीच आवडली होती. हिंदी चित्रपटसृष्टीशिवाय या अभिनेत्रीने पंजाबी चित्रपटसृष्टीतही काम केले आहे. याशिवाय ती अनेक टेलिव्हिजन शोमध्येही दिसली आहे.

ज्यामध्ये ती ‘करिश्मा- द मिरॅकल ऑफ डेस्टिनी’ या शोमध्ये दिसली होती. याशिवाय ती इतर शोमध्येही दिसली आहे, ज्यामध्ये तिची नकारात्मक भूमिका दिसली होती. अभिनेत्री शीबाने तिच्या एका मुलाखतीदरम्यान टेलिव्हिजनबद्दल आपले मत व्यक्त केले होते. शीबा म्हणाली होती की, गेल्या काही वर्षांत टेलिव्हिजनमध्ये खूप काही बदलले आहे.

आम्हाला टेलिव्हिजनमधील ऐश्वर्य आवडते, आम्ही नवीन गोष्टी शोधणारे मानव आहोत. आणि ते आपल्या आयुष्यात अंमलात आणायचे आहे आणि अनेक नवीन ठिकाणांना भेट द्यायची आहे. आपले म्हणणे पुढे नेत तो म्हणाला, मला काही नवीन मालिका आवडतात.

अभिनेत्री सलमान खानचा सूर्यवंशी हा चित्रपट स्वतःसाठी खूप खास मानते. ती म्हणते की हा चित्रपट माझ्यासाठी महत्त्वाचा होता आणि सर्वात महत्त्वाचे म्हणजे माझ्या कारकिर्दीतील हा एक महत्त्वाचा चित्रपट आहे. त्याने अभिनेता सलमान खानचे कौतुक करत तो एक चांगला सहकलाकार असल्याचे सांगितले.

ज्या प्रकारे तो त्याच्या आयुष्यातल्या उंचीला स्पर्श करत आहे. तेव्हापासून मी खूप आनंदी आहे. माझ्या आयुष्यात या चित्रपटाशी निगडित अनेक सुंदर आठवणी आहेत.” अभिनेत्री शीबाने काही चित्रपट आणि टेलिव्हिजन शोमध्ये काम केल्यानंतर या इंडस्ट्रीला अलविदा केले. मात्र, त्यांच्या निधनानंतरही त्यांची चाहत्यांमध्ये लोकप्रियता कायम आहे. त्याला पडद्यावर पाहण्यासाठी चाहते अजूनही आतुर आहेत. तीच अभिनेत्री सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्या चाहत्यांशी जोडलेली असते.

सलमान च्या सोबत काम करणारी अभिनेत्री 'शीबा' चा मुलगा आहे , ऋतिक रोशन सारखा ..

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *