मलाइका पेक्षाही जास्त हॉ'ट आहे अर्जुनची आंटी, 47 शीच्या वयातही स्विमिंग पूलमध्ये लावली आहे ‘आग’ बघा फोटो ..

मलाइका पेक्षाही जास्त हॉ’ट आहे अर्जुनची आंटी, 47 शीच्या वयातही स्विमिंग पूलमध्ये लावली आहे ‘आग’ बघा फोटो ..

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सुप्रसिद्ध अभिनेता संजय कपूरची फॅन फॉलोइंग खूप जास्त आहे. चाहत्यांना त्याच्या अभिनयाचे वेड आहे. या अभिनेत्याने एकापेक्षा जास्त चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. ज्यामध्ये तो अनेक दिग्गज आणि दिग्गज कलाकारांसोबत दिसला आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की संजय कपूर एक असा अभिनेता आहे जो दररोज चर्चेत असतो. कधी तो त्याच्या चित्रपटांमुळे तर कधी त्याच्या चित्रांमुळे चर्चेत राहतो. मात्र यावेळी अभिनेता त्याच्या कुटुंबामुळे चर्चेत आहे.

खरंतर, सध्या अभिनेत्याची पत्नी महीप कपूरचे काही फोटो व्हायरल होत आहेत. अभिनेत्री महीप कपूरची फॅन फॉलोइंगही खूप जास्त आहे. तिच्या अभिनयाचे आणि सौंदर्याचे चाहते वेडे आहेत.

अभिनेत्री एकापेक्षा जास्त चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. तुम्हाला सांगतो की, अभिनेत्री सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती तिच्या चाहत्यांसोबत काही ना काही उत्तम पोस्ट शेअर करत असते, जी तिच्या चाहत्यांना खूप आवडते.

त्याच्या पोस्टवर चाहते प्रेमाचा वर्षाव करताना दिसत आहेत. नुकतेच सोशल मीडिया साइट इन्स्टाग्रामवर त्याचे अनेक फोटो व्हायरल होत आहेत. जे त्याच्या चाहत्यांना खूप आवडते. व्हायरल फोटोबद्दल बोलायचे झाले तर त्याचे अनेक फोटो व्हायरल होत आहेत.

जो त्याने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केला आहे. ज्यावर यावेळी खूप लाइक्स आले आहेत. व्हायरल झालेल्या फोटोंमध्ये महीप कपूर बिकिनी घालून हॉ’ट लूक देताना दिसत आहे. त्याचबरोबर त्याने एन्जॉय करतानाचे अनेक फोटो शेअर केले आहेत.

ज्यामध्ये ती कधी कधी टेस्टी फूड टेस्ट करताना दिसत आहे. तर कधी वाळूच्या शेतात सुपर बाईक चालवा. तिच्या या फोटोंना चाहत्यांनी खूप पसंती दिली आहे. कृपया सांगा की ही छायाचित्रे दुबईतील आहेत. अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये दुबई असे लिहिले आहे.

त्याच्या पोस्टवर प्रतिक्रिया देताना यूजर्स लिहित आहेत, ‘सो हॉ’ट डार्लिं’ग’. तर दुसऱ्या युजरने कमेंट करत ‘सुंदर मुलगी’ असे लिहिले.

यासोबतच एका यूजरने कॅप्शनमध्ये ‘जबरदस्त’ असे लिहिले आहे. दुसरीकडे, इतर वापरकर्त्यांनी कमेंट करून ‘हॉट’, ‘बो’ल्ड’, ‘गॉर्जियस’ असे शब्द वापरले आहेत. यावरून त्याच्या या फोटोंना चाहत्यांनी किती पसंती दिली हे दिसून येते.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Maheep Kapoor (@maheepkapoor)

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *