ह्या अभिनेत्र्यासोबत होते 'नोरा फतेही' चे संबं'ध, एक तर वैवाहिक पुरूषाच्याहि नावाचा समावेश ...

ह्या अभिनेत्र्यासोबत होते ‘नोरा फतेही’ चे संबं’ध, एक तर वैवाहिक पुरूषाच्याहि नावाचा समावेश …

साकी-साकी गाणे असो किंवा दिलबर दिलबर असो, नोरा फतेहीने या सर्व गाण्यांमध्ये आपले खूप मनोरंजन केले आहे. आणि अशा अवस्थेत त्याचा डान्स बघून सगळ्यांच्या तोंडून वाहवा निघतो. तुम्हाला ही गोष्ट माहित आहे की नोरा आजच्या काळात खूप लोकप्रिय झाली आहे. अशा परिस्थितीत त्यांची काही जुनी नातीही समोर येत आहेत.

नुकतेच अंगद बेदी नेहा डुपियाचा नवरा अंगद बेदी हा एक उत्तम चित्रपट अभिनेता आहे, काही दिवसांपूर्वी त्याने एक मुलाखत दिली होती ज्यात त्याने आपल्या आणि नोराबद्दल जुन्या गोष्टी सांगितल्या होत्या.

या मुलाखतीत अंगदने सांगितले की, तो नेहाच्या आधी नोरा फतेहीसोबत रिलेशनशिपमध्ये होता. त्यांचं म्हणणं आहे की, जर आपण नातं जास्त काळ सांभाळू शकत नसाल तर ते नातं संपवलंच बरं.

नातं टिकवण्याचा प्रयत्न नक्कीच केला जातो. आम्हीही हा प्रयत्न केला. पण आमचे नाते योग्य मार्गाने पुढे गेले नाही. अशा प्रकारे नातं संपलं तर त्यामागेही काही चांगुलपणा दडलेला असतो. कारण कोणीतरी आपल्यासाठी योग्य मार्ग निवडला आहे. आणि नोरा आणि माझे असेच झाले. शेवटी, त्याने सांगितले की त्याला नेहा सापडली आहे आणि नोराच्या आयुष्यातही कोणीतरी चांगला साथीदार यावा.

नोरा फतेहीच्या आयुष्यात आलेले बदल आणि तिला मिळालेली लोकप्रियता यामुळे अंगद बेदी खूप खूश आहेत. आणि त्याचं काम इथल्या सगळ्यांच्या पसंतीस पडत आहे. अंगद बेदीने असेही सांगितले की त्यांचे आणि नोराचे नाते फार काळ टिकले नाही पण जोपर्यंत ते नात्यात होते तोपर्यंत ते आनंदी होते.

याशिवाय नोराने वरिंदर घुमानलाही डेट केले आहे. वरिंदर घुमान हा बॉडीबिल्डर आहे, नोरा फतेही संघर्ष करत असताना या दोघांची भेट झाली. आणि वरिंदर घुमान आपल्या शेतात पुढे जाण्याचा प्रयत्न करत होते. हे दोघे काही काळ एकमेकांना डेट करू शकले. आणि त्यानंतर दोघांनीही स्वतंत्र मार्ग निवडला.

प्रिन्स नरुला जो एक अभिनेता आणि टीव्ही व्यक्तिमत्व आहे. आणि नोरा फतेही एकेकाळी त्याच्यासोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. नोरा फतेही आणि प्रिन्स नरुला यांची बिग बॉसमध्ये भेट झाली होती. आणि या शोमध्ये या दोघांमध्ये नॉक झॉक झाला. आणि त्यांच्यात प्रणयही झाला.

शोमधून बाहेर आल्यानंतरही या दोघांची मैत्री अधिक घट्ट झाली. आणि त्यानंतर दोघेही काही काळ डेट करत होते. पण प्रिन्स नरुला युविका चौधरीवरच प्रेम करायचे. जिथे हळूहळू तिचे तिच्यासोबतचे प्रेम वाढले आणि प्रिन्स नरुलाने नोरा फतेहीला सोडले.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *