मिथुन चक्रवर्तीची मुलगी दिशानी चक्रवर्तीच्या ग्लॅमरस समोर जान्हवी कपूर आणि सारा अली खानहि फिकी

मिथुन चक्रवर्तीची मुलगी दिशानी चक्रवर्तीच्या ग्लॅमरस समोर जान्हवी कपूर आणि सारा अली खानहि फिकी

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील सुपरस्टार मिथुन चक्रवर्ती त्याच्या चित्रपटांमधील जबरदस्त एक्शनसाठी ओळखले जातात. अभिनेत्याच्या मुलांबद्दल सर्वांनाच माहिती आहे, पण आज आम्ही तुम्हाला त्याची मुलगी दिशानी चक्रवर्तीबद्दल सांगणार आहोत.

जिची लोकप्रियता सोशल मीडियावर अनेक बॉलिवूड अभिनेत्रींपेक्षा जास्त आहे आणि ती तिच्या स्टायलिश, ग्लॅमरस लूकमुळे खूप चर्चेत असते. मिथुन चक्रवर्ती यांची मुलगी दिशानी चक्रवर्तीचे फोटो अनेकदा सोशल मीडियावर व्हायरल होतात.

या फोटोंमध्ये दिशा तिच्या स्टाईल आणि ग्लॅमर लूकने तिच्या चाहत्यांच्या होशावर उडालेली आहे. तुम्हाला सांगतो, दिशानीचे फोटो सोशल मीडियावर आल्यानंतर व्हायरल होऊ लागतात. यासोबतच चाहते कमेंट करून त्याच्या बॉलिवूड डेब्यूबद्दल विचारत असतात.

अभिनयाचा कोर्स करत आहे : मिळालेल्या माहितीनुसार, मिथुनची प्रेयसी कॅलिफोर्नियातील लॉस एंजेलिस येथील विद्यापीठातून अभिनयाचे शिक्षण घेत आहे, ती तिचे शिक्षण पूर्ण केल्यानंतर बॉलिवूडमध्ये पदार्पण करणार आहे.


त्याचवेळी, सोशल मीडियावर अफवा पसरल्या आहेत की ती लवकरच एका मोठ्या प्रोजेक्टसह अभिनय विश्वात प्रवेश करणार आहे. मात्र, तीच्या पदार्पणाबाबत कोणतीही अधिकृत माहिती समोर आलेली नाही.

मिथुन चक्रवर्ती यांची कार्यकक्षा : त्याचवेळी मिथुन चक्रवर्तीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर तो या वर्षात अनेक मोठ्या प्रोजेक्टमध्ये दिसणार आहे. विवेक रंजन दिग्दर्शित ‘द काश्मीर फाइल्स’ या चित्रपटात तो अखेरचा दिसला होता.


या चित्रपटात त्यांनी आयएएस ब्रह्म दत्तची मुख्य भूमिका साकारली होती. याशिवाय, तो टीव्ही रिएलिटी शो हुनरबाज देश की शानमध्ये दिसला होता, ज्यामध्ये त्याने परिणिती चोप्रा आणि करण जोहरसोबत जज केले होते.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *