'पी'रिय'ड्सच्या' पहिल्याच दिवशी उर्फी जावेदने खुलेआम केले असे काम, व्हिडिओ पाहून सोशल.......

‘पी’रिय’ड्सच्या’ पहिल्याच दिवशी उर्फी जावेदने खुलेआम केले असे काम, व्हिडिओ पाहून सोशल…….

टीव्ही अभिनेत्री उर्फी जावेद तिच्या शैली, ग्लॅमर आणि असामान्य ड्रेसिंग सेन्ससाठी इंडस्ट्रीत ओळखली जाते. कपड्यांसह तिच्या वक्तव्यांमुळे उर्फीलाही खूप चर्चेत येते. उर्फी अगदी मोकळेपणाने, कोणताही संकोच न करता आपला मुद्दा इतरांसमोर ठेवते.

उर्फी जे काही म्हणते, ती काही क्षणात बातमी बनते. दरम्यान, आता उर्फीने सार्वजनिक ठिकाणी कॅमेऱ्यासमोर पी’रिय’ड्सबद्दल असे काही सांगितले, जे ऐकून सगळेच थक्क झाले.

उर्फी जावेद आजकाल कुठेही गेली तरी तीला कॅमेऱ्यात कैद करण्यासाठी पापाराझी पोहोचतात. दरम्यान, उर्फीचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर चर्चेत आहे. या व्हिडिओमध्ये उर्फी मुंबई विमानतळावर तिच्या बो-ल्ड अवतारात साध्या सलवार सूट लुकमध्ये दिसली.

यादरम्यान, उर्फीला पापाराझींनी तिच्या तब्येतीबद्दल प्रश्न विचारला, ज्याला उर्फीने धैर्याने उत्तर दिले आणि सांगितले की तिला मा सिक पा-ळी येत आहे आणि हा तिचा पहिला दिवस आहे. असे म्हणत उर्फीने अजिबात संकोच केला नाही.

यासोबतच उर्फी जावेदने वर्षानुवर्षे सुरू असलेल्या पी’रि’यड्सशी संबंधित असलेल्या वर्ज्यांवरही प्रतिक्रिया दिली. पीरियड्स दरम्यान एकमेकांना स्पर्श करणे चांगले मानले जात नाही असे अनेकदा ऐकायला मिळते. अशा स्थितीत उर्फी कोणाला तरी स्पर्श करते आणि म्हणतात की लो स्पर्श केला.

एवढेच नाही तर असा विचार करणाऱ्यांबद्दल उर्फी म्हणते की हे लोक खूप वृद्ध आहेत. उर्फीचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. चाहत्यांना हा व्हिडीओ खूपच आवडला आहे. त्याचबरोबर या विचारसरणीचेही ते कौतुक करताना दिसत आहेत.

उर्फीच्या लूकबद्दल बोलायचे तर तिने पांढऱ्या सलवार सूटवर एम्ब्रॉयडरी केलेला निळा दुपट्टा घातला आहे. अभिनेत्रीचा हा पारंपारिक लूक चाहत्यांना खूप आवडतो.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Instant Bollywood (@instantbollywood)

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *