या प्रसिद्ध अभिनेत्याने 'रेखासोबत' आंघोळ करण्याचा केला हट्ट , तेव्हा............

या प्रसिद्ध अभिनेत्याने ‘रेखासोबत’ आंघोळ करण्याचा केला हट्ट , तेव्हा…………

दर्द पंक्ति को एक दिवा के रूप में देखा गया है। यूं तो बढ़ती उम्र के साथ लोगों की सुंदरता कम होती है, लेकिन लंबी रोशनी बढ़ती जाती है। रेखाजींसाठी आपण हे अजिबात म्हणू शकत नाही की ते त्यांचे युग होते, कारण त्यांचे वय अजूनही आहे. आजही आपल्या सौंदर्यावर जीव देणारे तेच आहेत जे जिंकण्यापूर्वी असायचे.

रेखा जीच्या सौंदर्याने आजही अनेक हॉलिवूड अभिनेत्रींना मागे सोडले आहे. रेखाजींचे अनेक चाहते असले तरी रेखाजींसोबत आंघोळ करण्याच्या हट्टावर एक पियकर अडला होता. आणि हा अभिनेता दुसरा कोणी नसून प्रसिद्ध अभिनेता विनोद मेहरा होता.

जो रेखाकडे आंघोळीचा हट्ट करू लागला. रेखा आणि विनोद मेहरा यांनी अनेक हिंदी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. आणि एकदा ‘घर’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान एका स्क्रिप्टमध्ये आंघोळीचा सीन होता. ज्यामध्ये रेखा अंघोळ करण्यासाठी बाथरूममध्ये जात होती. पण रेखाच्या आधी विनोद मेहरा बाथरूममध्ये जातात.

हा चित्रपटाचा सीन होता, पण प्रकरण इथेच संपत नाही. पण खऱ्या आयुष्यातही तेच घडलं. वास्तविक विनोद मेहरा जी रेखावर खूप प्रेम करत होते. आणि त्याला रेखाजींशी लग्न करायचे होते.

पण विनोदच्या आईला हे नाते अजिबात मंजूर नव्हते. दोघांचे नाते खूप पुढे गेले होते. दोघांनीही गुपचूप लग्न केल्याचे बोलले जात होते. मात्र विनोद मेहराच्या आईने रेखाला हे नाते मान्य नसल्याने तिला घराबाहेर हाकलून दिले.

त्यामुळे रेखाला या सगळ्या गोष्टींमुळे इतका राग आला की तिने विष प्राशन केले. अखेर दोघे वेगळे झाले आणि त्यांचे नातेही संपुष्टात आले. पण दुर्दैवाने विनोद मेहरा यांचे वयाच्या ४३ व्या वर्षी निधन झाले. आणि या जगाचा निरोप घेतला.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *