सामंथा प्रभू आणि रणवीर सिंगच्या फोटोने उडवली खळबळ, लवकरच दिसणार........

सामंथा प्रभू आणि रणवीर सिंगच्या फोटोने उडवली खळबळ, लवकरच दिसणार……..

बॉलिवूडचा सुपर एनर्जेटिक अभिनेता रणवीर सिंग त्याच्या एक्टिव्हिटीमुळे खूप चर्चेत आहे. आता त्याचा एक फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये तो ऊ अँटावा फेम अभिनेत्री समंथा रुथ प्रभूसोबत दिसत आहे.

समंथा रुथ प्रभूने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम हँडलवर हा फोटो शेअर केला आहे. फोटोमध्ये, अभिनेत्री सुरक्षा दलाचा गणवेश परिधान करताना दिसत आहे, तर रणवीर सिंग निळा शर्ट घालून हसताना दिसत आहे. यासोबतच त्याने कॅप्शन लिहून रणवीर सिंगचे कौतुक केले आहे.

सामंथा आणि रणवीर सिंगचा फोटो सोशल मीडियावर दिसल्यानंतर आता अटकळांनाही सुरुवात झाली आहे. असे सांगितले जात आहे की रणवीर सिंग आणि समंथा लवकरच एका प्रोजेक्टमध्ये दिसणार आहेत आणि सध्या ते त्यांच्या प्रोजेक्टचे शूटिंग करत आहेत.

मात्र, दोघांच्या एकत्र काम करणाऱ्या प्रकल्पाबाबत अद्याप कोणतीही अधिकृत माहिती समोर आलेली नाही. याशिवाय सामंथाने मोकळ्या आकाशाचा एक फोटोही शेअर केला आहे, ज्यामध्ये एक शांत नदी दिसत आहे. चित्र पाहताना ते उंच ठिकाणाहून क्लिक केल्याचे दिसते.

दुसरीकडे, तिच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती गुणशेखर दिग्दर्शित ‘शाकुंतलम’ चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात सामंथा ‘शकुंतला’ची भूमिका साकारताना दिसणार आहे. या चित्रपटात सामंथासोबत साऊथ सुपरस्टार अल्लू अर्जुनची मुलगी अल्लू आराह देखील महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहे. याशिवाय ती डिअर कॉम्रेड अभिनेता विजय देवरकोंडासोबत कुशी या चित्रपटातही दिसणार आहे. नुकतेच या दोघांनी चित्रपटाच्या काश्मीर शेड्यूलचे शूटिंग पूर्ण केले.

रणवीर सिंगच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर तो अनेक चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. तो लवकरच रोहित शेट्टी दिग्दर्शित सर्कस या कॉमेडी ड्रामा चित्रपटात दिसणार आहे. हा चित्रपट 23 डिसेंबरला सिनेमागृहात प्रदर्शित होणार आहे. याशिवाय तो रॉकी आणि राणीच्या प्रेमकथेतही दिसणार आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ranveer Singh (@ranveersingh)

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *