जाणून घ्या 'आश्रम 3' मधील कलाकारांनी बॉबीपासून ईशा गुप्ता पर्यंत किती मानधन घेतले?

जाणून घ्या ‘आश्रम 3’ मधील कलाकारांनी बॉबीपासून ईशा गुप्ता पर्यंत किती मानधन घेतले?

पहिल्या आणि दुसऱ्या सीझनमध्ये धमाकेदार कामगिरी केल्यानंतर प्रकाश झा यांच्या ‘आश्रम 3’ने प्रेक्षकांच्या पसंतीस उतरला आहे. ही मालिका ३ जून रोजी MX Player वर प्रदर्शित झाली आहे. या मालिकेला प्रेक्षकांसोबतच चित्रपट समीक्षकांचाही चांगला प्रतिसाद मिळत आहे.

यामध्ये बॉबी देओलची व्यक्तिरेखा पुन्हा एकदा समोर आली आहे. ‘आश्रम 3’ च्या कलाकारांनी भरमसाठ फी घेतली आहे हे फार कमी लोकांना माहीत असेल. जाणून घेऊया संपूर्ण स्टारकास्टची फी.

बॉबी देओल : बॉबी देओल ‘आश्रम 3’ चा मुख्य कलाकार आहे आणि ही मालिका हिट बनवण्याची जबाबदारी त्याच्या खांद्यावर आहे. या मालिकेत त्याने काशीपूरच्या बाबा निराला ही व्यक्तिरेखा साकारून प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत.

या संदर्भात त्यांची फी नक्कीच भारी असेल. बातमीनुसार, ‘आश्रम 3’मध्ये काम करण्यासाठी बॉबीने मेकर्सकडून एक ते चार कोटी रुपये घेतले आहेत. बेब मालिकेसाठी ही मोठी फी मानली जाईल.

ईशा गुप्ता : ‘आश्रम 3 ‘मध्‍ये एंट्री घेऊन अभिनेत्री ईशा गुप्ताने जनसमुदाय लुटला आहे. या मालिकेत तिने जबरदस्त बो-ल्डनेस टाकला आहे. ईशाच्या बॉबीसोबतच्या रोमँटिक सीनने प्रेक्षकांचे लक्ष वेधून घेतले आहे.  रिपोर्टनुसार, तीने या मालिकेसाठी 25 लाख ते 2 कोटी रुपये घेतले आहेत. या मालिकेमुळे ईशाचे बाजारमूल्य वाढले आहे हे नक्की.

त्रिधा चौधरी : या एपिसोडमधलं पुढचं नाव आहे अभिनेत्री त्रिधा चौधरीचं, जी या मालिकेच्या तिन्ही सीझनमध्ये दिसली आहे. ‘आश्रम’ फ्रँचायझीमध्ये बॉबीसोबतच्या तिच्या बो-ल्ड सीनने बरीच चर्चा केली.

या मालिकेच्या तिसर्‍या सीझनमध्येही तिने आपली उपस्थिती अनुभवली. त्रिधाने ‘आश्रम 3’ चा भाग होण्यासाठी 4-10 लाख रुपये चार्ज केल्याचे बोलले जात आहे. तीची फी कमी असली तरी त्याची लोकप्रियता कोणापासून लपलेली नाही.

दर्शन कुमार : या मालिकेद्वारे अभिनेता दर्शन कुमारने पोलिसाच्या भूमिकेत प्रेक्षकांची वाहवा मिळवली आहे. त्याने आपली भूमिका अतिशय गंभीरपणे साकारली आहे. कणखर पोलिसाचे पात्र कसे वठवले जाते याचे वैशिष्ट्य त्यांनी मांडले आहे. या फ्रँचायझीच्या माध्यमातून त्यांनी मनोरंजन विश्वात आपला अमिट ठसा उमटवला आहे. ‘आश्रम 3’साठी निर्मात्यांनी त्याला 15-25 लाख रुपये दिले असल्याची चर्चा आहे.

चंदन रॉय सन्याल : अभिनेता चंदन रॉय सन्याल हा ‘आश्रम’ फ्रँचायझीचा प्राण आहे. ‘आश्रम 3’ मध्येही त्याने आपली भूमिका साकारण्यात कोणतीही कसर सोडली नाही. त्याची पडद्यावरची उपस्थिती पाहण्यासारखी आहे.
या मालिकेत त्याने बाबा निराला यांच्या खास माणसाची भूमिका साकारली आहे. या मालिकेत तो बाबा निराला यांच्या संरक्षणात दिसला होता. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, चंदन रॉयने या मालिकेत काम करण्यासाठी 15-25 लाख रुपये घेतले आहेत.

आदिती पोहनकर : अदिती पोहनकर ही अशीच एक अभिनेत्री आहे जिला ‘आश्रम’ फ्रँचायझीने उंचीवर नेले. या मालिकेत तिने पम्मीची भूमिका साकारली आहे.
पम्मी बाबा निरालाच्या तावडीत कशी अडकते हे दाखवण्यात आले आहे. या मालिकेच्या तिसर्‍या सीझनमध्येही तीची व्यक्तिरेखा खूपच दमदार आहे. या मालिकेचा भाग होण्यासाठी आदितीने 12-20 लाख रुपये घेतल्याचे सांगितले जात आहे.

तुषार पांडे आणि अनुप्रिया गोएंका : तुषार पांडे आणि अनुप्रिया गोयंका यांनीही ‘आश्रम 3’ मधील त्यांच्या अभिनयाची चमक वाढवली आहे. रिपोर्टनुसार, अभिनेता तुषारने या मालिकेसाठी 25-35 लाख रुपये घेतले आहेत. अनुप्रियाबद्दल बोलायचे झाले तर तिने प्रेक्षकांचे लक्ष वेधून घेतले आहे. ही मालिका तीच्या करिअरसाठी महत्त्वाची ठरू शकते. या मालिकेसाठी अनुप्रियाने 8 ते 15 लाख रुपये चार्ज केल्याचे ऐकायला मिळत आहे.

About admin

Check Also

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी शादी से पहले हुई प्रेग्नेंट? छोटे कपड़ों में दिखा बेबी बंप देखे वायरल फोटोज

कृष्णा मुखर्जी ने बैचलरेट को थाइलैंड में सेलिब्रेट किया. उन्होंने अपने इंस्टाग्राम पर एक वीडियो …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *