कृष्णाने मामा गोविंदाची मागितली माफी, अभिनेत्याने दिली ही प्रतिक्रिया......

कृष्णाने मामा गोविंदाची मागितली माफी, अभिनेत्याने दिली ही प्रतिक्रिया……

कृष्णा अभिषेक आणि बॉलीवूडचा सर्वात लोकप्रिय मामेभाऊ गोविंदा या जोडीबद्दल सर्वांनाच माहिती असेल. एक काळ असा होता जेव्हा दोघांची जोडी पडद्यावर हिट असायची. पण आता एक वेळ अशी आली आहे की दोघांच्या नात्यात बरेच मतभेद आहेत.

आता ही गोष्ट फक्त दोन कुटुंबांमधलीच नाही तर दोघांनीही मीडियासमोर उघडपणे ही गोष्ट बोलून दाखवली आहे की आमचे नाते आता पूर्वीसारखे राहिलेले नाही. त्याचवेळी कृष्णानेही नाते सुधारण्यासाठी गोविंदाची माफी मागितल्याची बातमी समोर येत आहे. ज्यावर आता खुद्द अभिनेता गोविंदानेही आपली प्रतिक्रिया दिली आहे.

कृष्णाने मामा गोविंदाची मागितली माफी :  खरं तर, जेव्हा कृष्णा नुकताच मनीष पॉलच्या टॉक शोमध्ये पोहोचला तेव्हा तो त्याच्या मामासोबतच्या भांडणाबद्दलही उघडपणे बोलला आणि तोही भावूक झाला. आता या मुलाखतीवर त्याचे मामा गोविंदा यांनी आपली प्रतिक्रिया दिली आहे.

जिथे अभिनेत्याने म्हटले आहे की ‘कॅमेरावरील प्रेम ते दाखवत आहेत, किमान ते प्रेम ऑफ कॅमेरा देखील दिसत आहे. याशिवाय गोविंदाचा असाही विश्वास होता की तो कृष्णाच्या आईच्या सर्वात जवळचा होता, म्हणजे त्याची बहीण आणि कृष्णाला घरात सर्वात जास्त प्रेम मिळाले आहे. अशा स्थितीत हा परकेपणा कधीपासून आला? माफीची गरज होती तीही चॅनलच्या माध्यमातून.

यावरून भांडणहि झाले : त्याच वेळी, प्रत्येकाला हे जाणून घ्यायचे आहे की हे प्रकरण इतके कसे वाढले आहे की माफी मागूनही संबंध चांगले चालत नाहीत. तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की कश्मिरा शाहच्या सोशल मीडियावरील मेसेजमुळे दोन्ही कुटुंबांमध्ये वाद झाला होता. त्या मेसेजमध्ये कश्मिरा शाहने लिहिले होते की, काही लोक पैसे घेऊन नाचतात.

त्यावेळी गोविंदाची पत्नी सुनीता आहुजा हिने स्वतःवर ही प्रतिक्रिया घेतली. त्यामुळे दोन्ही कुटुंबातील वाद वाढत गेला आणि दुरावा येत राहिला.. कृष्णाच्या मुलांच्या वाढदिवसाला गोविंदाच्या कुटुंबीयांनी हजेरी न लावल्याने हाच दुरावा वाढला. त्याच वेळी, गोविंदा कृष्णाच्या मुलांना आजारी असताना पाहण्यासाठी रुग्णालयातही गेला नाही आणि कुटुंबातील कोणीही गेलेला नाही.

संबंध सुधारू शकतील का? : प्रत्येकाच्या मनात एकच प्रश्न निर्माण होत असेल की, आता दोन कुटुंबात इतकं अंतर आलंय की आता हे नातं पुन्हा जुळून येईल का? आणि आता प्रश्नही निर्माण होत आहेत की गोविंदा कृष्णाला माफ करतील का? या सर्व प्रश्नांची उत्तरे दोन कुटुंबांपैकी एकच देऊ शकेल. आता हे कौटुंबिक भांडण काय नवीन वळण घेते हे पाहणे औत्सुक्याचे ठरणार आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *