बेबी बंप दाखवत ब्रा मध्ये पोस देत नजर आली सोनम कपूर......

बेबी बंप दाखवत ब्रा मध्ये पोस देत नजर आली सोनम कपूर……

बॉलिवूड अभिनेत्री आणि अनिल कपूरची लाडकी सोनम कपूर लवकरच आई होणार आहे आणि हा आनंद तिला अजिबात लपवता आला नाही आणि सोनम कपूरची बहीण रिया कपूरची नुकतीच आलेली पोस्ट याचा पुरावा देत आहे.

सोनम कपूरने बेबी बंप दाखवला : अलीकडेच सोनम कपूरचा एक फोटो समोर आला आहे, ज्यामध्ये ती बहीण रिया कपूरसोबत लंडनमध्ये एन्जॉय करताना दिसत आहे. हा फोटो सोनम कपूरची बहीण रिया कपूरने तिच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे. या फोटोमध्ये सोनम उघडपणे तिचा बेबी बंप फ्लॉंट करताना दिसत आहे.

फोटोमध्ये अभिनेत्री क्रॉप टॉप आणि मॅटर्निटी पँटमध्ये दिसत आहे. सोनमने तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी जॅकेटचा सहारा घेतला आणि इतरांप्रमाणे तिने तिचा बेबी बंप लपवला नाही तर तो अतिशय सुंदरपणे दाखवला. नेटिझन्स फोटोवर कमेंट करून आपलं प्रेम व्यक्त करत आहेत.

अद्ययावत फॅशन : सोनम कपूर दररोज तिच्या बेबी बंपसोबतचे फोटो शेअर करत असते. गरोदरपणातही तिची फॅशन अप्रतिम आहे. सोनम कपूरला तिच्या लूकमध्ये फ्यूजनचा टच घालायला आवडते. अभिनेत्री तिच्या फॅशन सेन्सला नाट्यमय टच देऊन एक साधा लुक सुपर क्लासी बनवते.

या वर्षी चांगली बातमी दिली : सोनम कपूरने 2018 साली बिझनेसमन आनंद आहुजासोबत लग्न केले होते. तेव्हापासून अभिनेत्रीची चित्रपटांमधील उपस्थिती कमी झाली होती. लग्नानंतर सोनम तिचा पती आनंदसोबत लंडनमध्ये जास्त वेळ घालवू लागली.

त्याच वर्षी तिने तिच्या चाहत्यांना ती प्रेग्नंट असल्याची गोड बातमी दिली होती. त्यानंतर सोनमने मातृत्वाचे फोटो शेअर करताना एक हृदयस्पर्शी पोस्ट लिहिली, ज्यामध्ये तिने तिच्या बाळाच्या स्वागताचा उल्लेख केला आणि तिचा उत्साह व्यक्त केला.

सोनम कपूर आहुजा ही एक प्रसिद्ध बॉलीवूड अभिनेत्री, स्टाईल आयकॉन आहे आणि प्रसिद्ध बॉलीवूड अभिनेता अनिल कपूर यांची मुलगी आहे. भारतीय चित्रपट उद्योगातील तिच्या योगदानासाठी तिला विविध राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार तसेच फिल्मफेअर पुरस्कार मिळाले आहेत.

फोर्ब्स मॅगझिनने तिला उत्पन्न आणि लोकप्रियतेच्या आधारे टॉप 100 सेलिब्रिटींच्या यादीत देखील स्थान दिले आहे. हफिंग्टन पोस्टने 2015 मध्ये “ट्विटरवरील 100 सर्वात प्रभावशाली महिला” च्या यादीत तिला सूचीबद्ध केले आहे.

सोनमने स्वतःला एक अतिशय खोडकर आणि निश्चिंत मूल म्हणून वर्णन केले आहे ज्याला मुलांवर अत्याचार करणे आवडते. शालेय जीवनात ती रग्बी आणि बास्केटबॉल खेळायची. ती एक प्रशिक्षित कथ्थक नृत्यांगना आहे. सोनमने तिच्या ड्रेसिंग सेन्स आणि स्टाईलसाठी खूप प्रशंसा मिळवली आहे परंतु पारंपारिक भारतीय पोशाख परिधान केल्याबद्दल तिला काही टीकेलाही सामोरे जावे लागले आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rhea Kapoor (@rheakapoor)

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *