अभिनेत्री उद्या लग्न करणार, तेव्हाच एक्स बॉयफ्रेंडसोबतचे 'इंटि'मेट फोटो लीक......

अभिनेत्री उद्या लग्न करणार, तेव्हाच एक्स बॉयफ्रेंडसोबतचे ‘इंटि’मेट फोटो लीक……

साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीतील अभिनेत्री नयनतारा लवकरच लग्नबंधनात अडकणार आहे. ही अभिनेत्री तिचा दीर्घकालीन प्रियकर आणि निर्माता विघ्नेश शिवनसोबत  ९ जून रोजी विवाहबंधनात अडकणार. पण अभिनेत्रीच्या लग्नादरम्यान तिचे काही फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. हे फोटो खूप इंटिमेट आहेत.

नयनताराचे खाजगी फोटो व्हायरल झाले : नयनताराचे नाव तामिळ चित्रपटसृष्टीतील दोन सेलिब्रिटींसोबत जोडले गेले होते, त्यापैकी एक सिम्बू होते. अभिनेत्रीने सिम्बूशी लग्न करण्याचा विचारही केला होता, पण नंतर तिचे काही खाजगी फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आणि या फोटोंमुळे त्यांचे नाते तुटले.

आता जेव्हा अभिनेत्री लग्न करणार आहे, तेव्हा हे फोटो पुन्हा इंटरनेटवर अधिराज्य गाजवत आहेत. 2014 मध्ये सिम्बू आणि नयनताराचे काही खाजगी फोटो व्हायरल झाले होते. तमिळ चित्रपटांच्या लेडी सुपरस्टार नयनतारा आणि सिम्बूच्या या चित्रांनी त्यावेळी इंटरनेट जगाला हादरवून सोडले होते.

हे फोटो पाहून अभिनेत्री नयनतारा स्वतःच भारावून गेली. साऊथ सिनेसृष्टीत व्हायरल झालेल्या नयनतारा आणि सिम्बूच्या या इंटिमेट फोटोंनी त्यांना आ .ग लावली होती. यानंतर अभिनेत्रीला मोठी बदनामी मिळाली. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर अभिनेत्री नयनतारा तिच्या लीक झालेल्या फोटोंमुळे इतकी तुटली होती की, तणावाच्या काळातून जात असलेले त्यांचे नातेही तुटले.

प्रसिद्ध निर्मात्यासोबत लग्न करणार : नयनतारा हे तमिळ चित्रपटसृष्टीतील एक प्रसिद्ध नाव असून निर्माते विघ्नेश शिवन यांना त्यांनी आपला जोडीदार बनवले आहे. तिने लग्नाचा निर्णय घेण्याची घाई केली नाही आणि सहा वर्षांच्या नात्यानंतरच ती तिच्या प्रियकराला तिचा नवरा बनवणार आहे. नयनताराचे चाहते तिच्या घरी स्थायिक झाल्यामुळे खूप खूश आहेत आणि सतत तिचे अभिनंदन करत आहेत.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *