विकी कौशल-कतरिना कैफच्या आयुष्यात आला 'सौतन', अभिनेत्रीची प्रतिक्रिया

विकी कौशल-कतरिना कैफच्या आयुष्यात आला ‘सौतन’, अभिनेत्रीची प्रतिक्रिया

फिल्ममेकर-कोरियोग्राफर फराह खान सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती अनेकदा इंडस्ट्रीतील हँडसम हंकसोबत फोटो शेअर करताना दिसते. कधी कधी थ्रोबॅक फोटो शेअर करून ती चाहत्यांची मने जिंकते. यावेळी फराह खानने अभिनेता विकी कौशलला पकडले आहे.

फराह खानच्या पोस्टमध्ये नेहमीच मजेदार आणि विनोदी जोक्स दिसतात, जे वाचल्यानंतर प्रत्येकाच्या चेहऱ्यावर हसू येते. यावेळीही असेच काहीसे घडले आहे. विकी कौशल आणि फराह खान क्रोएशियामध्ये एका प्रोजेक्टसाठी शूटिंग करत आहेत.

फराह खानने विकी कौशलसोबत एक फोटो क्लिक केला आहे,  जो तिने इन्स्टाग्रामवर शेअरही केला आहे. या फोटोमध्ये विक्की कौशल नेहमीप्रमाणे त्याच्या डॅपर लूकमध्ये दिसत असल्याचे दिसून येते. त्याचबरोबर फराह खान तिच्यासोबत ब्लॅक शेड्समध्ये पोज देत आहे.

कतरिनाने या फोटोवर प्रतिक्रिया दिली : फोटो शेअर करताना फराह खानने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “सॉरी कतरिना कैफ, विकीला दुसरे कोणीतरी सापडले आहे.” हा फोटो पोस्ट करताना फराह खानने ‘कल हो ना हो’ मधील ‘कुछ तो हुआ है’ हे गाणे टाकले आहे.

मिसेस कौशलनेही क्षणाचाही विलंब न लावता हा फोटो पुन्हा शेअर करत फराह खानला उत्तर दिले आहे. फोटोवर प्रतिक्रिया देताना कतरिना कैफने लिहिले, “तुला परवानगी आहे.” यासोबतच कतरिना कैफने रेड हार्ट इमोजी तयार केला आहे.

कतरिना कैफच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती सलमान खान आणि इमरान हाश्मीसोबत ‘टायगर 3’ या चित्रपटात दिसणार आहे. सध्या कतरिना कैफ श्रीराम राघवनच्या ‘मेरी ख्रिसमस’ चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे.

या चित्रपटातून विजय पहिल्यांदाच सेतुपतीसोबत काम करत आहे. यासोबतच कतरिना कैफकडे इशान खट्टर आणि सिद्धांत चतुर्वेदीसोबत ‘फोन भूत’ हा चित्रपटही आहे. चित्रपटाचे शूटिंग संपले आहे. चाहते या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *