कट्रीनाला सोडून या अभिनेत्रीबरोबर रो'मान्स;' करतोय विकी कौशल! फोटो व्हायरल.....

कट्रीनाला सोडून या अभिनेत्रीबरोबर रो’मान्स;’ करतोय विकी कौशल! फोटो व्हायरल…..

विकी कौशल सध्या त्याच्या नवीन चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. विकी बुलबुलची अभिनेत्री तृप्ती डिमरीसोबत एका नवीन प्रोजेक्टमध्ये काम करत आहे. अशा परिस्थितीत दोघेही क्रोएशियामध्ये रोमँटिक गाण्याचे शूटिंग करताना दिसले. आता या शूटिंगचे फोटो सोशल मीडियावर लीक झाले आहेत. या फोटोंमध्ये फक्त कोरिओग्राफर फराह खान दिसत आहे.

विकी-कतरिनाचे फोटो व्हायरल झाले : फोटोंमध्ये विकी कौशल आणि तृप्ती डिमरी एकत्र रोमान्स करताना दिसत आहेत. एका फोटोमध्ये विकी तृप्तीला आपल्या मांडीवर घेऊन जात आहे. दुसऱ्यामध्ये दोघेही जमिनीवर पडलेले आहेत. विकीने फॉर्मल जॅकेट आणि पँटही घातली आहे. तर तृप्ती पिवळ्या रंगाच्या क्रॉप टॉप आणि स्कर्टमध्ये आहे. दोघेही या गाण्याचे शूटिंग समुद्रकिनारी करत आहेत.

दिग्दर्शक आनंद तिवारी यांच्या आगामी रोमँटिक चित्रपटात विकी आणि तृप्ती एकत्र काम करत आहेत. दोघेही बराच काळ क्रोएशियामध्ये आहेत. काही दिवसांपूर्वी फराह खानने विकी कौशलसोबतचा एक फोटो शेअर करत कतरिना कैफला जेलस केले होते.

कट्रीना ज़ली जेलस : विकीसोबत काढलेला फोटो शेअर करताना फराहने लिहिले की, ‘सॉरी कतरिना, आता तिला दुसरे कोणीतरी सापडले आहे.’ फराहने ‘कल हो ना हो’ चित्रपटातील ‘कुछ तो हुआ है’ हे गाणेही फोटोच्या पार्श्वभूमीवर लावले होते. फराहच्या या पोस्टला उत्तर देताना कतरिना कैफने लिहिले की, ‘तुला परवानगी आहे.’ दुसरीकडे विकी कौशलने गंमतीत लिहिले की, ‘आम्ही फक्त ‘चांगले मित्र’ आहोत.

या चित्रपटांमध्ये विकी दिसणार आहे :आनंद तिवारीच्या नवीन चित्रपटाबद्दल सांगायचे तर, यात विकी आणि तृप्तीसह पंजाबी अभिनेता आणि गायक एमी विर्क देखील आहेत. चित्रपटाच्या नावाचा खुलासा अद्याप झालेला नाही. या चित्रपटाशिवाय विकी कौशलचे इतरही अनेक प्रोजेक्ट आहेत.

गोविंदा मेरा नाम या चित्रपटात तो भूमी पेडणेकर आणि कियारा अडवाणीसोबत काम करत आहे. तसेच तो सॅम बहादूर या चित्रपटातही दिसणार आहे. यामध्ये तो फील्ड मार्शल सॅम माणेकशॉ यांची भूमिका साकारणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत सान्या मल्होत्रा ​​आणि फातिमा सना शेख दिसणार आहेत.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *