अजय देवगणचे एक-दोन नव्हे तर या 8 अभिनेत्रींसोबत होते अफेअर?, 'सिंघम'साठी दोघांमध्ये भांडण झाले होते.

अजय देवगणचे एक-दोन नव्हे तर या 8 अभिनेत्रींसोबत होते अफेअर?, ‘सिंघम’साठी दोघांमध्ये भांडण झाले होते.

हिंदी चित्रपटसृष्टीतील दिग्गज अभिनेते अजय देवगणने आपल्या दमदार अभिनयाने चित्रपट विश्वात चांगलेच नाव कमावले आहे. अजय देवगण त्याच्या चित्रपट आणि अभिनयासोबतच त्याच्या अफेअर्समुळे चर्चेत असतो. तुम्हाला सांगतो की अजयचे अफेअर एक-दोन नव्हे तर बॉलीवूडमधील अर्धा डझनहून अधिक सुंदरींसोबत आहे.

करिअरच्या सुरुवातीच्या काळात अजय 90 च्या दशकातील अनेक प्रसिद्ध अभिनेत्रींसोबत रिलेशनशिपमध्ये होता, विवाहित असूनही त्याने आपल्या अभिनेत्रीशी भांडण करण्यापासून मागे हटले नाही. चला जाणून घेऊया त्या 8 सुंदरींबद्दल ज्यांच्यासोबत अजय देवगणचे अफेअर होते किंवा अजयचे नाव त्याच्याशी जोडले जाते.

१) रकुलप्रीत सिंग : अजय देवगणने आजची अभिनेत्री रकुल प्रीत सिंहसोबत ‘दे दे प्यार दे’ या चित्रपटात काम केले आहे. हा चित्रपट 2019 मध्ये आला होता. या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान अजय आणि रकुल एकमेकांच्या खूप जवळ आले होते. मात्र, त्यांच्या अफेअरच्या बातम्या निव्वळ अफवा असल्याचे सांगण्यात आले. नुकतेच अजय आणि रकुलने ‘रनवे 34’ चित्रपटातही काम केले होते.

२) इलियाना डिक्रूझ : हिंदी चित्रपटसृष्टी आणि दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतील सुप्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री इलियाना डिक्रूझने अजय देवगणसोबत ‘बादशाहो’ चित्रपटात काम केले आहे. या चित्रपटात दोघांची जोडी चांगलीच पसंतीस उतरली होती. त्यांच्या अफेअरच्या बातम्या मीडियापर्यंतही पोहोचल्या, पण अजयच्या लग्नामुळे हे नाते लवकरच संपुष्टात आले.

अजय देवगणचे एक-दोन नव्हे तर या 8 अभिनेत्रींसोबत होते अफेअर?, 'सिंघम'साठी दोघांमध्ये भांडण झाले होते.

३) काजल अग्रवाल : हिंदी चित्रपटसृष्टीसोबतच दक्षिण भारतीय चित्रपटसृष्टीतही ठसा उमटवणाऱ्या काजल अग्रवालने अजय देवगणसोबत ‘सिंघम’ चित्रपटात काम केले होते. असे म्हटले जाते की या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघांचे अफेअर सुरू झाले पण त्यांच्या नात्याने फारशी चर्चा केली नाही.

४) कंगना राणौत : अजय देवगणचे प्रसिद्ध अभिनेत्री कंगना राणौतसोबतचे अफेअर खूप चर्चेत आहे. दोघांची जोडी ‘वन्स अपॉन अ टाइम इन मुंबई’ या चित्रपटात दिसली होती. जेव्हा काजोलला त्यांच्या अफेअरची माहिती मिळाली तेव्हा तिने कंगनाला अजयपासून दूर राहण्याची धमकी दिली. यानंतर अजय आणि कंगनाचे नाते तुटले. कंगना अजयवर जीव ओवाळून टाकायची.

5) मनीष कोईराला : अजयचे नाव एकेकाळी मनीषा कोईरालासोबत जोडले गेले होते. दोघांचे अफेअर मीडियामध्येही चर्चेत होते. अचानक त्यांचे नाते तुटले असले तरी त्यानंतर दोघांनीही मोठ्या पडद्यावर एकत्र काम केले नाही.

अजय देवगणचे एक-दोन नव्हे तर या 8 अभिनेत्रींसोबत होते अफेअर?, 'सिंघम'साठी दोघांमध्ये भांडण झाले होते.

६) रवीना टंडन : 90 च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री रवीना टंडनचे अजय देवगणवर खूप प्रेम होते. दोघांनी अनेक चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे. हळूहळू दोघांची मैत्री आणि नंतर प्रेम वाढत चालले होते. मात्र, त्यांचे नाते कालांतराने पुढे जाऊ शकले नाही. दोघेही पुढे गेले आणि काही कारणाने वेगळे झाले.

7) करिश्मा कपूर : उत्तम अभिनेत्री करिश्मा कपूरही अजय देवगणसोबत रिलेशनशिपमध्ये होती. दोघांचे अफेअर होते, त्याच दरम्यान अजयच्या आयुष्यात रवीनाची एन्ट्री झाली होती. यावरून करिश्मा आणि रवीनामध्ये भांडण झाले होते.

8) काजोल : अजय आणि काजोलचे अफेअर 1994 मध्ये सुरु झाले होते. पाच वर्षे डेट केल्यानंतर दोघांनी 1999 मध्ये लग्न केले. लग्नानंतर दोघेही एक मुलगी न्यासा देवगण आणि मुलगा युग देवगनचे पालक झाले.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *