लग्नानंतर अमृताने अनेक वर्षे आई न होण्याचा निर्णय घेतला होता, सैफ होता कारण!

लग्नानंतर अमृताने अनेक वर्षे आई न होण्याचा निर्णय घेतला होता, सैफ होता कारण!

अमृता सिंग आणि सैफ अली यांनी 1991 मध्ये गुपचूप लग्न केले आणि नंतर घरातील सदस्यांना याबद्दल सांगितले. त्यावेळी या लग्नाची बरीच चर्चा झाली होती. मात्र, लग्न झाल्यानंतर पतौडी कुटुंबीयांनी हे नाते स्वीकारले आणि अमृता सैफच्या कुटुंबासोबत राहू लागली. 1995 मध्ये सैफ अमृताच्या आयुष्यात एक आनंदाची बातमी आली. तिच्या घरी एका मुलीचा जन्म झाला, तिचे नाव सारा अली खान होते.

लग्नानंतर अनेक वर्षांनी अमृता आई झाली : लग्न आणि साराच्या जन्मात 5 वर्षांचे अंतर होते, त्यामुळे त्यावेळी अमृताला उशिरा आई होण्याबद्दल बरेच काही ऐकावे लागले. मीडियामध्ये अनेक चर्चा सुरू झाल्या होत्या, ज्याला अमृताने स्वत: उत्तर दिले आणि सर्वांशी बोलणे बंद केले.आई होण्यास उशीर का झाला आणि या निर्णयामागचे कारण काय, याचे उत्तर तिने त्यावेळी दिले होते.

त्यामुळे सैफने लवकर बाप न होण्याचा निर्णय घेतला : त्यावेळी अमृताने पती सैफ अली खानसाठी हा निर्णय घेतल्याचे सांगितले होते. वास्तविक, सैफ अली खानशी लग्न केल्यानंतर अमृता सिंगने हळूहळू चित्रपट करणं बंद केलं, तर सैफ चित्रपटांमध्ये जास्त व्यस्त झाला. त्याने आपल्या करिअरवर लक्ष केंद्रित करण्यास सुरुवात केली.

त्याला चांगल्या चित्रपटांच्या ऑफरही येत होत्या आणि हळूहळू लोक सैफला ओळखू लागले. त्यावेळी सैफने केवळ चित्रपटांवर लक्ष केंद्रित करणे आवश्यक होते आणि त्याचे लक्ष विभागले जाऊ नये. त्यामुळे त्याला मुले व्हावीत आणि सैफवर कोणत्याही प्रकारचे दडपण असावे असे अमृताला वाटत नव्हते.

त्यामुळे सैफ सेटल झाल्यानंतरच अमृता आई झाली आणि 1995 मध्ये तिने पहिल्या मुलाला जन्म दिला. त्याच वेळी, याच्या बरोबर 6 वर्षांनी, त्यांच्या घरी एक मुलगा जन्मला, ज्याचे नाव इब्राहिम अली खान होते.

सैफ अली खान हा एक भारतीय अभिनेता आणि निर्माता आहे. दिवंगत क्रिकेटपटू मन्सूर अली खान पतौडी आणि अभिनेत्री शर्मिला टागोर यांचा तो मुलगा आहे. त्याला सोहा अली खान आणि सबा अली खान या दोन बहिणी आहेत. सैफने आपले शालेय शिक्षण हिमाचल प्रदेशमध्ये पूर्ण केले आणि नंतर आपले शिक्षण पूर्ण करण्यासाठी युनायटेड किंगडमला गेले.

1993 मध्ये परंपरा या चित्रपटातून त्याने बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते. त्यानंतर लगेचच, सैफने ये दिल्लगी (1994) आणि मैं खिलाडी तू अनारी (1994) हे दोन हिट चित्रपट दिले ज्यात अभिनेता अक्षय कुमार देखील होता. नंतर त्याने यार गद्दार (1994), एक था राजा (1996), तू चोर में सिपाही (1996) इत्यादी अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले.

1999 नंतर सैफच्या करिअरने झेप घेतली जेव्हा तो कच्चे धागे (1999), हम साथ साथ है (1999), क्या कहना (2000), दिल चाहता है (2001), कल हो ना हो (2003) आणि यांसारख्या चित्रपटांमध्ये दिसला. या अभिनेत्याने ऑक्टोबर 1991 मध्ये बॉलिवूड अभिनेत्री अमृता सिंगशी लग्न केले आणि त्यांना दोन मुले, मुलगी सारा अली खान आणि मुलगा इब्राहिम अली खान होते.

तथापि, 2004 मध्ये दोघांचा घटस्फोट झाला. नंतर सैफने 2012 मध्ये अभिनेत्री करीना कपूरशी लग्न केले आणि त्यांना दोन मुले आहेत. त्यांचा पहिला मुलगा, तैमूर अली खानचा जन्म 2016 मध्ये झाला, तर धाकट्याचा जन्म 2021 मध्ये झाला.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *