करण जोहरने राणी मुखर्जीसोबत केले असे कृत्य, तेव्हा आमिर खानसोबत रात्रभर रडली राणी......

करण जोहरने राणी मुखर्जीसोबत केले असे कृत्य, तेव्हा आमिर खानसोबत रात्रभर रडली राणी……

राणी मुखर्जी ही बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील टॉप अभिनेत्रींपैकी एक आहे जिने तिच्या करिअरमध्ये अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तुम्हाला सांगतो, राणी मुखर्जीने तिच्या करिअरमध्ये सलमान, शाहरुख खान, आमिर आणि हृतिक रोशन यांसारख्या प्रत्येक मोठ्या सुपरस्टारसोबत काम केले आहे आणि आजही ती फिल्म इंडस्ट्रीत सक्रिय आहे.

वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर, राणी मुखर्जी तिच्या यशाचे श्रेय प्रसिद्ध चित्रपट निर्माता करण जोहरला देते. पण एका क्षणी करण जोहरने तिच्यासोबत असे काही केले होते, ज्यामुळे ती रात्रभर रडत होती आणि तिने हा किस्सा आमिर खानसोबत शेअर केला होता. चला जाणून घेऊया राणी मुखर्जी आणि करण जोहरशी संबंधित संपूर्ण कहाणी काय होती?

करण जोहरच्या चित्रपटाने राणी मुखर्जीचे नशीब चमकले : खरंतर राणी मुखर्जीने ‘राजा की आयेगी बारात’ या चित्रपटातून आपल्या करिअरची सुरुवात केली होती, पण हा चित्रपट काही खास करू शकला नाही. राणी मुखर्जीने तिच्या उत्कृष्ट अभिनयाने लोकांचे लक्ष वेधून घेण्यात यश मिळवले.

यानंतर चित्रपट निर्माता करण जोहरने राणी मुखर्जीला ‘कुछ कुछ होता है’ या चित्रपटात काम दिले आणि हा चित्रपट राणी मुखर्जीच्या करिअरमधील सुपरहिट ठरला. या चित्रपटात राणी मुखर्जी छोट्या भूमिकेत दिसली असली तरी तिच्या अभिनयाने तिने लोकांमध्ये एक खास स्थान निर्माण केले.

अशा परिस्थितीत राणी मुखर्जी करणला आपला खास मानू लागली. इतकंच नाही तर कालांतराने त्यांची मैत्री आणखी घट्ट होऊ लागली. अनेकवेळा करण जोहरनेही राणी मुखर्जीला कॅमिओ रोल ऑफर केले होते.

त्याचवेळी राणी मुखर्जीने ‘कभी खुशी कभी गम’ मध्ये कॅमिओ केला होता पण राणी मुखर्जीला ‘कल हो ना हो’ बद्दल अजिबात माहिती नव्हती आणि ती इतरांकडून जाणून घेतली  त्यामुळे तिची करणशी भेट झाली. त्यामुळे ती करण जोहरवर चांगलीच चिडली होती.

याचा खुलासा स्वतः राणी मुखर्जीने 2004 मध्ये करण जोहरच्या ‘कॉफी विथ करण’ या शोमध्ये केला होता. तो म्हणाला होता, “खर सांगू, मला खूप वाईट वाटले की मला तुमच्या चित्रपटाबद्दल दुसऱ्या कोणाकडून तरी कळले. मी तुमच्या खूप जवळ असल्यामुळे तुम्ही चित्रपट बनवलात तरी तुम्ही माझ्याशी नेहमी चर्चा करू शकतो. तू मला घेशील किंवा आणखी कोणाला घेशील.

तू मला सांगितले नाहीस की मला खूप त्रास होतो. मी तुमच्यासोबत कंफोर्टबल स्पेस शेअर करतो. पण नंतर जेव्हा तू माझ्याकडे आला नाही आणि मला चित्रपटाबद्दल सांगितले नाही. मी दुसर्‍याकडून ऐकले, म्हणून मला वाटले, करणने येऊन मला का सांगितले नाही?”

राणी म्हणाली होती की, “तुम्ही प्रिती झिंटाला कास्ट केलेत, मला नाही. मला वाईट वाटते की मला हे दुसर्‍या कोणाकडून कळले. मला अजूनही आठवते की मी आमिरकडे गेले आणि ढसाढसा रडले.

तुम्हाला ही गोष्ट माहीत नाही, मी तुमच्या शोमध्ये येऊन सांगत आहे. यावर करणने राणीला सांगितले की, तू आमिरसोबत रडलीस हे मला माहीत नव्हते. यानंतर त्याने राणीची माफीही मागितली. आम्ही तुम्हाला सांगतो की राणी आणि करण जोहर अजूनही एकमेकांचे खूप चांगले मित्र आहेत.

या चित्रपटात राणी दिसणार आहे : राणी मुखर्जीच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलायचे झाले तर ती लवकरच दिग्दर्शिका आशिमा छिब्बर यांच्या ‘मिसेस चॅटर्जी व्हर्सेस नॉर्वेजियन’ या चित्रपटात दिसणार आहे. राणीचा चित्रपट 2011 मध्ये नॉर्वेजियन भारतीय वंशाच्या जोडप्यासोबत घडलेल्या एका सत्य घटनेवर आधारित असेल. राणी अखेरची अभिनेता सैफ अली खानसोबत बंटी और बबली 2 या चित्रपटात दिसली होती.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *