'मैने प्यार किया'च्या सेटवर भाग्यश्रीने सलमानला दूर राहण्याचा दिला होता इशारा, जाणून घ्या काय होते कारण.

‘मैने प्यार किया’च्या सेटवर भाग्यश्रीने सलमानला दूर राहण्याचा दिला होता इशारा, जाणून घ्या काय होते कारण.

1989 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘मैने प्यार किया’ या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घातला होता. या चित्रपटात दिसलेले सर्व कलाकारही ओळखले गेले नाहीत. या चित्रपटाने सलमान खानचे करिअर हिट ठरले असतानाच भाग्यश्रीलाही चांगले यश मिळाले. चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतर सलमान खान आणि भाग्यश्रीला अनेक चित्रपटांच्या ऑफर आल्या होत्या.

या चित्रपटानंतर सलमानने एकापेक्षा एक सुपरहिट चित्रपटात काम केले, तर भाग्यश्रीने या चित्रपटात काम केल्यानंतर लग्न केले आणि काही काळ चित्रपटसृष्टीपासून दूर होती. या चित्रपटात काम करताना सलमान खान भाग्यश्रीसोबत असे काही करत असे, ज्यामुळे तिला खूप राग यायचा. जाणून घेऊया ही बातमी..

सलमान खानवर नाराज असल्याने अभिनेत्रीने इशारा दिला होता  : खरं तर, या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान भाग्यश्रीने पती हिमालयाला डेट करायला सुरुवात केली आणि दोघेही एकमेकांना गुप्तपणे भेटायचे.

पण एके दिवशी अचानक सलमान खानला या दोघांच्या अफेअरची माहिती मिळाली, त्यानंतर सलमान खान भाग्यश्रीला सतत त्रास देऊ लागला. अशा परिस्थितीत भाग्यश्री खूप अस्वस्थ झाली आणि तिने सलमान खानला इशारा दिला होता.

खुद्द भाग्यश्रीने एका मुलाखतीदरम्यान याचा खुलासा केला होता. त्याने सांगितले होते की, ‘दिल दीवाना’ गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान सलमान हा पहिला व्यक्ती होता ज्याला माझ्या आणि हिमालयाच्या नात्याबद्दल माहिती मिळाली. अशा परिस्थितीत माझ्या कानात गाणे गुणगुणत तो अनेकदा माझ्या मागे फिरत असे.

मी त्याला सतत बजावत होतो की लोक आमच्याबद्दल बोलायला लागतील. पण मला सतत त्रास दिल्यानंतर त्याने मला हिमालयाबद्दल माहिती असल्याचं सांगितलं. त्याने मला सेटवर हिमालयाला फोन करावा असे सुचवले. भेटीच्या वेळी दोघेही एकमेकांना अगदी सहज भेटले.

या चित्रपटात भाग्यश्री शेवटची दिसली होती : तुम्हाला सांगतो, मैंने प्यार किया या चित्रपटाच्या यशानंतरच भाग्यश्रीने 1990 मध्ये हिमालय दासानीशी लग्न केले होते. भाग्यश्री आणि हिमालय हे दोन मुलांचे पालक आहेत. त्यांच्या मुलाचे नाव अभिमन्यू दासानी असून, त्यांनी चित्रपटसृष्टीत प्रवेश केला आहे, तर त्यांची मुलगी अवंतिका दासानीही लवकरच चित्रपट जगतात वळणार आहे.

भाग्यश्रीच्या करिअरबद्दल बोलायचे झाले तर ती शेवटची कंगना राणौतचा सुपरहिट चित्रपट ‘थलायवी’मध्ये दिसली होती. आम्ही तुम्हाला सांगतो की भाग्यश्री सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि अनेकदा तिचे सुंदर फोटो शेअर करत असते.

About admin

Check Also

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

आलिया की फटी हुई जीन्स देखकर उड़ा रहे सब मजाक, देखने वालों की निगाहें वही टिक गई जहां से पैंट फटी थी।

बॉलीवुड एक्ट्रेस आलिया इन दिनों अपनी आने वाली फिल्म डार्लिंग्स के प्रमोशन पर जोरों से …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *