मोठ्या सुनेवर सासऱ्याकडून जबरदस्ती-धाकट्या सुनेचा विनयभंग, सासूही देयची साथ, कुलूप लावून.....

मोठ्या सुनेवर सासऱ्याकडून जबरदस्ती-धाकट्या सुनेचा विनयभंग, सासूही देयची साथ, कुलूप लावून…..

सासरे आणि सून यांचे नाते हे वडील आणि मुलीचे नाते जितके शुद्ध असते. आपल्या सुनेला मुलीप्रमाणे प्रेम आणि काळजी देण्याची जबाबदारी सासरची असते. मात्र राजस्थानमधील कोटा येथे एका सासऱ्याने सुनेवर वर्षभर दुष्कर्म केला. या कृत्यात सासूबाईंनिही मदत केली.

सासरच्यांनी अल्पवयीन सुनेचाही विनयभंग केला. तोंड उघडले तर तुला आणि तुझ्या मुलांना जिवंत जा ळू*न टाकीन, अशी धमकी सुनेला दिली. चला तर मग जाणून घेऊया नात्यात ताण निर्माण करणाऱ्या या लाजिरवाण्या घटनेची.

सासरे विधवा सुनेवर बलात्कार करायचे : हे संपूर्ण प्रकरण कोटा येथील आरके पुरम पोलीस स्टेशन परिसरातील आहे. येथे एका विधवा सुनेने सांगितले की, तिचा 50 वर्षीय सासरा गेल्या एक वर्षापासून तिच्यावर दुष्कर्म करत होता. पीडित सून 26 वर्षांची आहे. ती मूळची मध्य प्रदेशची आहे.

तिचे दहा वर्षांपूर्वी कोटा येथे लग्न झाले. लग्नानंतर सर्व काही ठीक चालले होते. मात्र, 11 महिन्यांपूर्वी तिच्या पतीचा टीबीने मृ/ त्यू झाला. यानंतर सासरच्यांनी सुनेवर घाणेरडी नजर ठेवण्यास सुरुवात केली.

पतीच्या मृ- त्यूनंतर सुमारे महिनाभरानंतर सासूने सुनेला बळजबरीने सासरच्या खोलीत ढकलले. बाहेरूनही कुलूप. यानंतर सासरच्यांनी दारूच्या नशेत विधवा सुनेवर असे कृत्य केले. ही गोष्ट कोणाला सांगितली तर तुझ्यासह मुलांना जिवंत …, अशी धमकीही त्यांनी दिली.

धाकट्या सुनेवरही वाईट नजर होती : या घटनेची माहिती सुनेने सासूला सांगितल्यावर त्यांनी तिला मारहाण केली. सुनेचा मोबाईलही हिसकावून घेतला. कुटुंबीयांशी बोलू दिले नाही. काही वेळाने सासरे पुन्हा दारू पिऊन आले आणि विधवा सुनेच्या खोलीत शिरले. त्याने तिच्यावर पुन्हा वाईट अत्याचार केला. यावेळी सासरच्या मंडळींनी सुनेला कोणाशीही बोलता येणार नाही याची काळजी घेतली.

काही वेळातच धाकट्या सुनेला मोठ्या सुनेसोबत झालेल्या कृत्याची माहिती मिळाली. मग सासरच्यांनी धाकट्या सुनेवरही बेत उधळला. ती चहा देण्यासाठी सासरी गेली असता त्याने जबरदस्तीने तिचा हात पकडून विनयभंग केला. ती कशीतरी तिथून पळाली. धाकट्या सुनेने सगळा प्रकार पतीला सांगितल्यावर त्याने तिला शिवीगाळ करून माहेरी सोडले.

पीडितेच्या कुटुंबीयांनी तक्रार दाखल केली : यानंतर धाकट्या सुनेने कसा तरी मोठ्या सुनेच्या घरच्यांचा नंबर शोधून काढला. त्यांनी त्यांना संपूर्ण घटनेची माहिती दिली. त्यानंतर मोठ्या सुनेच्या घरातील लोक मुलीच्या सासरच्या घरी आले. मुलीनेही तिची परीक्षा त्याला सांगितली. यानंतर त्यांनी पोलीस ठाण्यात आरोपी सासरच्या विरोधात तक्रार दाखल केली.

पोलिसांनी पुराव्यासाठी मोठ्या सुनेचे मेडिकलही करून घेतले. तपासादरम्यान पोलिसांना आरोपी सासरच्या दोन बायका असल्याचेही समोर आले. त्याची पहिली पत्नी मानसिक रुग्ण आहे. त्यामुळे त्याने पुन्हा लग्न केले. त्याची दुसरी बायको ई सुनांना गलिच्छ काम करायला लावत होती.

About admin

Check Also

सुंदरी के जाल में फंसा भारतीय जवान, सच्चाई सामने आई तो हैरान....

सुंदरी के जाल में फंसा भारतीय जवान, सच्चाई सामने आई तो हैरान….

जासूसी के आरोप में गिरफ्तार भारतीय सेना के जवान प्रदीप कुमार ने चौंकाने वाले खुलासे …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *