बॉलीवूडचे हे तारे प्रवास करताना खूप दमछाक करतात, संपूर्ण कर्मचारी त्यांचे डोके धरतात...

बॉलीवूडचे हे तारे प्रवास करताना खूप दमछाक करतात, संपूर्ण कर्मचारी त्यांचे डोके धरतात…

प्रवासात हे स्टार्स ताना दाखवतात, स्टारडम येण्यासोबतच अनेक जबाबदाऱ्याही येतात. अनेक वेळा स्टार्सच्या डोक्यावर स्टारडम बोलू लागते. या स्टारडममुळे, कर्मचार्‍यांना अनेकदा बॉलीवूडच्या ए-लिस्टर्सचे विचित्र टोमणे वाढवायला शिकवले जाते. आज आम्ही आमच्या यादीतील अशा बॉलीवूड कलाकारांबद्दल सांगणार आहोत, जे प्रवासादरम्यान खूप दमछाक करतात. पाहूया ही यादी…

ऐश्वर्या राय बच्चन ऐश्वर्या राय बच्चन ही सर्वात जास्त मागणी असलेल्या विमान प्रवाशांपैकी एक आहे. प्रवासात त्यांना दिलेली ताट म्हणजे खूप काही. अभिनेत्री अनेकदा एअर होस्टेसला एकामागून एक हे पदार्थ देण्यास सांगत असते.

अक्षय कुमार ‘सिंग इज ब्लिंग’च्या स्क्रिनिंगच्या वेळी अक्षय कुमारला चाहत्यांच्या गर्दीने घेरले होते, त्यातील काहींनी त्याच्या पाठीवर थापही दिली होती. त्यादरम्यान अक्षय कुमारची शांतता कमी झाली आणि त्याने आपल्या अंगरक्षकावर ओरडले की त्याला कोणीतरी कसे स्पर्श केले.

त्याच्या जवळ जाण्याचा प्रयत्न करणाऱ्या एका चाहत्यालाही त्याने धक्काबुक्की केल्याचा आरोप आहे. ‘गब्बर इज बॅक’च्या सेटवर या अभिनेत्याने एका चाहत्याला थप्पडही मारली.

कंगना रनौत जेव्हाही विमानाने प्रवास करते तेव्हा ती नेहमीच तिचा असिस्टंट सोबत ठेवते. अभिनेत्री तिच्या सहाय्यकाला इकॉनॉमी क्लासमध्ये ठेवते तर स्वत: फर्स्ट क्लासमध्ये प्रवास करते. पण सर्वात वाईट गोष्ट म्हणजे जेव्हा फ्लाइटमध्ये जेवण खाण्याची वेळ येते तेव्हा कंगनाने एअर होस्टेसला त्यांच्या मागण्या पूर्ण करण्यासाठी तिच्या असिस्टंटला बोलवायला सांगते.

मधुर भांडारकरचा ‘हिरोईन’ साईन करण्यापूर्वी करीना कपूर खानने अनेक अटी घातल्या होत्या. तिची पहिली अट होती की ती फक्त ए-लिस्टर्ससोबतच काम करेल आणि दुसरी म्हणजे ती लव्ह मेकिंग सीन करणार नाही. एवढेच नाही तर, अभिनेत्रीने विमानतळावर चाहत्यांसोबत फोटो काढण्यासही स्पष्ट नकार दिला. त्याची हतबलता पाहून लोक आश्चर्यचकित झाले.

कतरिना कैफ कतरिना कैफनेही तिचा राग एका एअर होस्टेसवर काढला कारण तिने अभिनेत्रीला झोपेतून सीट बेल्ट काढण्यास सांगितले. एअर होस्टेसने कतरिना कैफची माफी मागितली असली तरी.

याशिवाय, ‘बँग-बँग’ फोटोशूटच्या वेळीही कतरिना कैफचा त्रास सहन करणे कठीण झाले होते. अभिनेत्रीला तिच्या आवडत्या फोटोग्राफरने फोटो क्लिक करायचे होते.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *