मल्लिका शेरावतने सांगितले बॉलीवूडचे घृणास्पद सत्य, म्हणाली एका खोलीत माझ्यावर हे सर्व जबरदस्तीने.....

मल्लिका शेरावतने सांगितले बॉलीवूडचे घृणास्पद सत्य, म्हणाली एका खोलीत माझ्यावर हे सर्व जबरदस्तीने…..

आपल्या हॉ-ट अवतारासाठी फिल्मी दुनियेत प्रसिद्ध असलेली मल्लिका शेरावत आज कोणत्याही परिचयाची गरज नाही, तिने आपल्या अभिनयाच्या जोरावर बॉलिवूडमध्ये अनेक चित्रपट हिट केले आहेत. त्याचवेळी, अभिनेत्री अनेक वर्षांपासून फिल्मी जगापासून दूर असल्याचे दिसले. मात्र अचानक त्यांच्या एका वक्तव्याने ते चर्चेत आले आहेत.

मल्लिकाने एका मुलाखतीत सांगितले होते की, लोक तिला फक्त एक बो*ल्ड अभिनेत्री म्हणून पाहतात पण माझ्या अभिनयाचे कोणी कौतुक केले नाही. ते म्हणाले की, अनेकदा लोक माझ्याबद्दल चुकीचे लिहितात. त्यामुळे मी खूप अस्वस्थ झालो आणि मला देश सोडावा लागला, यासोबतच मल्लिका शेरावतने बॉलीवूडचे काळे कृत्यही सांगितले आहे.

मल्लिकाने तिच्या मुलाखतीत खुलासा केला होता की, जेव्हा ती दुबईमध्ये तिच्या एका चित्रपटाचे शूटिंग करत होती, तेव्हा ती एका हॉटेलमध्ये थांबली होती पण एक अभिनेता बाहेरून माझ्या खोलीत वारंवार ठोठावत होता, तरीही मी दरवाजा उघडला नाही. आणि हा बॉलीवूडचा घृणास्पद खेळ आहे.

मल्लिका शेरावतने 2003 मध्ये ख्वाइश या चित्रपटातून चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले होते, आपल्याला सांगूया की या चित्रपटात अभिनेत्रीने एकूण 17 किसिंग सीन दिले होते. यानंतर ती मर्ड/र या चित्रपटात दिसली आणि या चित्रपटात तिच्यासोबत इमरान हाश्मीही दिसला.

मल्लिका शेरावतच्या आगामी चित्रपटाबद्दल बोलायचे तर ती लवकरच आरके या चित्रपटात दिसणार आहे. किंवा चित्रपट पूर्णपणे नाटक आणि विनोदावर आधारित आहे. आणि हा चित्रपट 22 जुलैला थिएटरमध्ये दिसणार आहे.

About admin

Check Also

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

52 साल की उम्र में तब्बू ने शर्ट के बटन खुले रख माहौल किया गर्म, देखें नींद लाने वाली तस्वीरें

दोस्तों बॉलीवुड जगत की एक ऐसी अभिनेत्री जिसने अपने हर किरदार से लोगों का दिल …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *